• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NiceAlarm 1.6 Việt hoá

jimmyvn88

Mình mới Việt hoá xong phần mềm này nhưng ko có k3yg3n nên anh em nào có thì up lên cho anh em nhé
đây là phần mềm báo thức rất hay và đẹp mắt đấy

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Oài sao bác lại để code download bên vietnamgsm.com thía, đâu phải ai cũng có nick bên đó để down đâu. mà dùng Handy Alarm cũng tốt mà.:)

anhtamhcm

Mình mới Việt hoá xong phần mềm này nhưng ko có k3yg3n nên anh em nào có thì up lên cho anh em nhé
đây là phần mềm báo thức rất hay và đẹp mắt đấy

Fix lại hình đi bạn. Nhìn muốn mờ luôn cả mắt, già cả rồi!:D

a2king

cho mình xin cái hình đi bạn, ko thấy gì hết... mà chương trình này dùng cho 7610 duoc ko bạn?

saodoingoi142

Moderator
cho mình xin cái hình đi bạn, ko thấy gì hết... mà chương trình này dùng cho 7610 duoc ko bạn?

Đã gửi tin nhắn đến chủ Topic để nhờ kiểm tra và up lại các hình ảnh minh họa cho các bạn!Cái này cũng có thể do trang load ảnh bị lỗi nên hiện giờ những hình ảnh đó không thấy được!!!;;)

Còn với 7610 dĩ nhiên nó vẫn dùng được bạn nhé!Vì đây là phần mềm dành cho Hệ điều hành Symbian S60v2 mà!!!;;)

jimmyvn88

Thực sự thì phần mềm này cũng khá lâu rùi và ko kiếm đc k3yg3n cho nó thế nên các bạn nên đi kiếm pm khác như Handyclock dùng vậy. mình ko cài nên cũng ko update hình đc

hoilamgi88

đáng tiếc là cả nước viet nam này chưa ai tìm được k@y cho nó.buồn quá

Last edited by a moderator: