• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NiceLight v1.00 S60v3-Ứng dụng đèn pin với nhiều tiện ích mới

haiquan0220

NiceLight v1.00 S60v3.SymbianOS 9.1
Ứng dụng đèn pin với nhiều tiện ích mới

NiceLight - the professional torch and skinnable night clock provider for Symbian OS. It's fueled with backlight manager, battery control, autostart, color selection, charger tracker and even more.

“VerySoft” Company continues development and support of the traditional software product lines and presents new application for Symbian OS powered mobile devices. It’s named NiceLight (previous name “SimpleTorch&NightClock”). This program helps to turn your handheld into powerful torch with built-in screensaver with specially designed night clock and applications’ backlight manager.

NiceLight features:

* Triple mode torch (camera flash, display light, all modes);
* Night clock with skinnable interface;
* Applications backlight manager;
* Battery discharge built-in control;
* Broken pixels detector;
* Extended customization options;
* and even more when you try it.

NiceLight functionality and features design are capable to satisfy even the most exigent users. All management options are logically structured, so you need only couple of minutes to get use to it. Full information about all features and program management is available in the User's Manual.

Ứng dụng giúp bạn sử dụng điện thoại làm đèn pin với nhiều màu tùy chọn rất đẹp nay được bổ sung trình quản lý với các tiện ích mới như điều khiển đèn flash camera, clock night rất đẹp sử dụng như screensaver...

Các bạn thử nha! Nhớ sign trước khi cài

Last edited by a moderator:

ngocminhdl

bạn ơi ! mình Sign rồi mà sao vẩn khg cài được ! giúp mình với , mình dùng N91-1 . Thank !

trananhtommy

Tôi có cái N95 8Gb với cái đèn cực sáng khi chụp ảnh ban đêm,nhưng muốn dùng cái đèn ấy làm đèn pin thì chịu, chẳng biết làm cách nào, dùng Spot on thì chỉ lên cái đền đỏ đỏ... chán - không bít phần mềm này có khá hơn không... dù sao cũng thanks bạn!

G

germaniteen

Guest
Tại trang web đang trong giai đoạn nâng cấp nên các file đính kèm sẽ không tải được đâu! Chỉ có up lên host khác mới tải được! Ráng chờ vậy..

Kojiro

Super V.I.P
Link đã được up lại!

các bạn chú ý không được đề nghị sign tại đây! Các bài sai qui định sẽ bị xóa mà không cần thông báo!

tanghieu

Sao em tải kg được mấy bro ơi, giúp em với.

Em tải được rồi, nhưng có 2 file, vậy em phải sign từng file hay dùng cách nào để ghép 2 cái chung với nhau rồi sign vậy mấy anh. Em có file cer nhưng em hg biết cách sign. Mà sao kg down được phầm mềm từ diễn đàn vậy các anh giai. Cho em gái thank trước.

Kojiro

Super V.I.P
Em tải được rồi, nhưng có 2 file, vậy em phải sign từng file hay dùng cách nào để ghép 2 cái chung với nhau rồi sign vậy mấy anh. Em có file cer nhưng em hg biết cách sign. Mà sao kg down được phầm mềm từ diễn đàn vậy các anh giai. Cho em gái thank trước.

Cái link box.net em down không được à! A sửa link chạy ầm ầm mà, em xem lại đi nha!

antonixic

fần mềm này tích hợp rất nhiều tiện ích, tuy nhiên... vẫn chưa c*a*k hoàn chỉnh . Mặc dù khi vào trong About sẽ hiện lên Reg Code là 00000 nhưng khi mở option lên vẫn hiện ra chữ Registration và khi bấm vào thì hỏng hiện ra cái gì hết ( bỉu hiện của việc c*a*k nửa vời).

Một điểm nữa là khi dùng Night clock, tuy có fần style và có thể chọn wa style Counter nhưng khi tắt chương trình và mở lên lại thì style lại chuyển về Default. Mình đã xem trên 4rum của NiceLight thì nó bảo đó là do chưa đăng ký.

Còn một cái lỗi này hông bik có bạn nào bị giống mình hông, đó là khi mở fần mềm lên, chọn Flash torch thì khi chuyển về Display Torch hoặc All modes thì đèn màn hình không sáng rực lên như khi chọn Display Torch ngay từ đầu ( mình đã chỉnh power 100%) và khi bấm các fím 1>9 để đổi màu thì cũng hkông đổi được. Buộc fải thoát chương trình để có thể xài được các mode và màu lại như bình thường.

Hy vọng có bản c*a*k hoàn chỉnh.

quang44

phần mềm này la xài đèn flash của camera làm đèn pin hả a?jong sony hả?sao e k down đc,em đag rất cần các pm nhu zi,a có thì cho e xin với,thak a

MinhThang

Manager
phần mềm này la xài đèn flash của camera làm đèn pin hả a?jong sony hả?sao e k down đc,em đag rất cần các pm nhu zi,a có thì cho e xin với,thak a

Vẫn Down bình thường có điều hơi chậm chắc do mạng, chịu khó chờ bạn à.

nghong

n82 dùng đèn xenon có dùng được không hay chỉ dùng cho đèn lep' :D