• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

.::Nightclub Empires::. Java game

TRUONGPR0

Nightclub empires: game quản lí sàn nhảy Disco.Khi chơi bạn sẻ được quản lí 1 sàn nhảy.B sẻ có 1 vốn kha khá ban đầu cho cái cơ ngơi của minh để mua DJ,mua thíêt bị trang trí,quảng bá sàn nha?y của b trên các phương tiện thông tin đại chúng,và còn nhiều nưã. B phải đầu tư làm sao cho co hiệu quả để thu hut khách hàng đến sàn nhảy cuả mình,càng có nhiều "thượng đế "thì b thu đươc nhiều money...Nói tóm lại Test thì sẻ rỏ. MINH CHƯA UP ẢNH LÊN ĐƯỢC CÁC B THÔNG CẢM NHA
Download

Chỉnh sửa cuối:

peacewar

Cho mấy cái hình đi bạn ơi cho bài viết thêm sinh động và người khác biết trước hình ảnh nó thế nào thì mới dám test thử chứ.bạn cứ nói xuông vậy chắc ít người dám thử lắm mình là 1 trong số đó.Thêm hình ngay nhé bạn không mod l bài đó.. ;;)

TRUONGPR0

BiẾt quy định là như thế nhưng mình ko up đc ảnh lên.Đang dùng screenshot 2.91 cuả vipTranDung chụp những game khác thì ok nhưng mà game này không hỉu sao lại toàn báo Vui lòng thử lại sau.Đành bó tay thôi.Còn về phần test thì hoàn toàn ok.Ko bị lổi gì cả.Ko có virus đâu mà sợ.Yên tâm đi.Ah mà nếu b test ok mà chụp được hình thì chỉ giúp mình nha