• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NIMBUZZ 2.0 - Bạn có thể Chat voice với Yahoo, MSN, Skype,...

quyenkhanh_hp

cho mình hỏi mình đã add thêm nick trong skype nhưng khi online trên điện thoại không thấy có thêm nick đó vào contact?ai biết chỉ giùm mình với.thanks.

FMT

Cho mình hỏi mình đã cài xong trên N97 đến khi chat được bình thường. Nhưng lúc gọi qua Yahoo thì nó cứ báo là chờ đối phương trả lời trong khi bạn mình nói ko thấy gì. Còn khi bạn mình gọi lại thì bị out luôn:|
Có ai biết bệnh của con này ko,chỉ mình với
Posted via Mobile Device

your_rules

Cho mình hỏi mình đã cài xong trên N97 đến khi chat được bình thường. Nhưng lúc gọi qua Yahoo thì nó cứ báo là chờ đối phương trả lời trong khi bạn mình nói ko thấy gì. Còn khi bạn mình gọi lại thì bị out luôn:|
Có ai biết bệnh của con này ko,chỉ mình với
Posted via Mobile Device

Sao kỳ vậy, mình test thử trên 5800 thì gọi được mà, but có điều là dùng wifi mà cuộc gọi cũng chập chờn, còn N97 chắc chưa sử dụng được quá

your_rules

Mình thấy trong nimbuzz có phần call SIP
Thằng bạn mình xài E71 nói gọi bằng gizmo5 thì dùng wifi để call đến số đt di động ở nước ngoài free
K biết có ai rành và gọi SIP hay Gizmo5 thì hướng dẫn cho mình với

whatislove89

ôi hay wa,xài thử rồi,gọi wa đỉnh nghe rõ vãi,nhưng ai cài bản 2.03 rồi cho e hỏi,bản mới nó có cho gọi nhưg ng ẩn k,và cho mình để invisible k,chứ suốt ngày ol mấy e nó se xác mình mất,đào hoa có khổ =))
2 chức năng này mà đc sửa thì wa là 1 pmem tuyệt vời đó,thank ng post nhanh

ôi hay wa,xài thử rồi,gọi wa đỉnh nghe rõ vãi,nhưng ai cài bản 2.03 rồi cho e hỏi,bản mới nó có cho gọi nhưg ng ẩn k,và cho mình để invisible k,chứ suốt ngày ol mấy e nó se xác mình mất,đào hoa có khổ =))
2 chức năng này mà đc sửa thì wa là 1 pmem tuyệt vời đó,thank ng post nhanh

Chat ở yahoo thì không invisible được, em thì lúc nào cũng invisible :(

Vào mà xài tìm hiểu kĩ chút đi ,có đó pa ,nghe là bik mới xài Nimbuzz rùi .