• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ninja Hero (New)

dungeasy

bạn thử cài xong , khoan vào game , reset lại máy rồi vào chơi xem

dungeasy

cũng nên dùng các chương trình Free memory để dành nhiều bộ nhớ hơn

dungeasy

chắc do game hơi nặng , bạn cài xong thử reset trước khi vào chơi xem , hay do máy bạn chạy nhìu game wa' , dùng chương trình free memory hay istat bên bx ứng dụng để free ít ram để chạy

dungeasy

mình cũng đã test và chưa được , có thể phần mềm này đang bị đụng với firmware , bạn nào test đươc lên thông báo anh em nha , còn nếu chưa được , em xin lỗi toàn bộ anh em PDAviet và nhờ mod del bài giúp em nha , thân !

anhquansei

Em đã chơi trò này. Và theo ý em. Nó dở tệ :(. Gameplay giống picture mania. Tức là tap vào chỗ có mấy con thò đầu ra hay mấy cái hòm vàng mở ra là có vàng bay lên tap vào đấy. Nói chung chán lắm

ladata2006

Trời, mình cài xong, lúc mở game nó trắng tinh. Chẳng hiện lên cái gì rồi thoát ra Menu. Hok hiểu tại sao nữa. :-w