• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi chia sẻ video clip, film chuẩn 320x240 [như N73, N82, N95,...]

Status
Không mở trả lời sau này.

hvnh

tuy ko phải là topic yêu cầu film nhưng em vẫn xin hỏi anh caominh có video về phim hoạt hình tâyduky ko ,em tìm mãi mà chẳng thấy :D

thinh271

các bác có cần nguồn down phim sub việt ko thế, bác nào rảnh down về chuyển đuôi cho mọi người thì tốt quá hehe:p

ronaldo07mu

[MV] New Divide - Linkin Park
(OST Transformer 2: Revenge Of The Fallen)

Download:

Caominh171

@Caominh: phần cập nhật link liên kết sai link bài Muzik kìa :D
Hì, làm nhìu wá nhầm.
Thank bạn nhìu
tuy ko phải là topic yêu cầu film nhưng em vẫn xin hỏi anh caominh có video về phim hoạt hình tâyduky ko ,em tìm mãi mà chẳng thấy :D
Yêu cầu được chứ nhưng để mình hay anh em nào tìm xem có hok đã
các bác có cần nguồn down phim sub việt ko thế, bác nào rảnh down về chuyển đuôi cho mọi người thì tốt quá hehe:p
Cái này thì tùy bạn àh, mình thu thập tùm lum nguồn nên cũng hok bik gốc là gì nữa :)

salayman

Người vận chuyển 3​
Đạo diễn: Olivier Megaton..................

Quá chuẩn. Ko thank ko đc đâu nha. Mất công tìm cả buổi :((

Film này ko có fụ đề hả bác?:-?

Last edited by a moderator:

timgiabang

anh oi xem lai dùm em nụ cười hoài linh 3 part 5 duoc ko ạ, em giai nén mà đến part 5 là báo lỗi, em load part 5 hai lần rồi giải nén mà vẫn ko đuọc, giúp em với

ninomaxht

To view this file, upgrade your account!
This file is not available to free users in China and Southeast Asia. To download it and any other DivShare file, sign up for a DivShare Personal account for just $12 / year! nó thế này này , không down được ca 2 link lun

cupidbaby

Như TM BuuPhuc đã nói, chỉ cần xem trên đt rõ, âm thanh đảm bào tốt là được. Chứ avi thì cũng được nhưng chất lượng ko hơn j mấy mà dung lượng lớn wá trời. Với lại việc up film mình cũng thấy khó khăn òi, cứ được nửa chừng là disconnect :(
Mình cũng còn nhìu film lắm nè, nhưng vẫn chưa up lên host nào đc. Sẳn đây bạn có trang nào up k bị dis mạng ko? MediaFire mình cũng đã thử lun rồi :(

Ngoài pm mà TM BuuPhuc giới thiệu, bạn có thể dùng Xilisoft Video Converter Ultimate.
Cái này có thể nói là convert nhanh, chất lượng tốt mà từ trước tới h mình xài
Mình ko thêm phụ đề khi convert đc chắc tại mình xài bản Portable. Chứ bản cài đặt hoàn chỉnh thì được đó bạn

sao bác ko up lên megaupload ý!down nhanh lém!!:D

Caominh171

anh oi xem lai dùm em nụ cười hoài linh 3 part 5 duoc ko ạ, em giai nén mà đến part 5 là báo lỗi, em load part 5 hai lần rồi giải nén mà vẫn ko đuọc, giúp em với
OK để mình fix lại sang link 4Shared
To view this file, upgrade your account!
This file is not available to free users in China and Southeast Asia. To download it and any other DivShare file, sign up for a DivShare Personal account for just $12 / year! nó thế này này , không down được ca 2 link lun
Bạn down video nào hả bạn để mình còn fix
sao bác ko up lên megaupload ý!down nhanh lém!!:D

Mình tính up lên 4Shared, down cũng khá nhanh, còn up thì cũng nhanh nữa
Thank bạn đã gợi ý

Mr_Tommy

Hellboy II: The Golden Army

Đạo diễn: Guillermo del Toro

Diễn viên: Ron Perlman, Selma Blair, Doug Jones

Nhà sản xuất: Universal Pictures

Thể loại: Hành động, Viễn tưởng, Thần Thoại

Độ dài: 120 phút

Quốc gia: Mỹ

Năm sản xuất: 2008

Note : Nếu nó đòi pass thì gõ www.thaiphienonline.net vào nhé. Trong file dow có cả file phụ đề. Các bác dow về rồi đổi tên giống tên phim rồi dùng sm coi nhé. Và dùng phần mềm đính kèm để ghép phim lại nhé. Đuôi avi hơi nặng nhưng đc cái chất lượng :D. Thank đi ko mình buồn đấy :|

click here

Last edited by a moderator:

tanbdsy

tìm phim mới

có ai có phim Mr.Bean hay hề Sáclo ko thì post lên nhé. Mấy phim này dung lượng lớn quá, máy mình thẻ nhớ chỉ có 2gb thôi

kuli

anh em nào có phim 18+ ma thể loại hài hước ấy post len cho mọi người xem đi :p

handsome_hcm

Như TM BuuPhuc đã nói, chỉ cần xem trên đt rõ, âm thanh đảm bào tốt là được. Chứ avi thì cũng được nhưng chất lượng ko hơn j mấy mà dung lượng lớn wá trời. Với lại việc up film mình cũng thấy khó khăn òi, cứ được nửa chừng là disconnect :(
Mình cũng còn nhìu film lắm nè, nhưng vẫn chưa up lên host nào đc. Sẳn đây bạn có trang nào up k bị dis mạng ko? MediaFire mình cũng đã thử lun rồi :(

Bạn dùng thử mega 1280 xem thế nào,mình thì dow và up của nó rất ổn định đấy chứ.Chỉ cần đăng ký thành viên 30 ngày rồi up.

AndyCuong

Supper Moderators
Liveshow Hoài Linh Kung Fu 2009​

Cờ Bạc - Hoài Linh, Nguyễn Dương, Hứa Minh Đạt, Ngọc Bích, Gia Linh

Gái - Hoài Linh, Cát Phượng, Hữu Lộc, Trường Giang​

Kiếp Đỏ Đen - Mai Quốc Huy​

Ma Túy - Hoài Linh, Chí Tài, Vũ Văn Long, Lê Hoàng, Ngọc Tuyên

Rượu - Hoài Linh, Thu Tuyết, Nhật Cường, Phương Bình, Phi Nga, Trà Mi, Nam Thư

Sao Anh Ra Đi - Cẩm Ly​

Say Tình - Phương Trang​

Các Bạn Không Download Được Bên zSHARE, Phải Dùng Phần Mềm Internet.Download.Manager.5.18 Build 4 Tải Nhé !
Qua Chổ Này Tải PM
Này

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.