• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI ĐĂNG KÝ BẢN QUYỀN AVARTA + CHỮ KÝ

Anhtoitb

PV hiện đang có số mem rất đông 144.503 thành viên nên vậy sẽ có rất nhiều phong cách, cá tính. Mà PHONG CÁCH của mỗi thành viên được thể hiện nhiều trên Avarta cùng chữ ký.
Để tránh việc dùng trùng lặp Avarta và chứ ký nên Tới xin phép được lập Topic này để các bạn đăng ký bản quyền riêng cho Avarta + chữ ký của mình. Qua đây nhờ Smod XuanTruongMod Phuong_Anh xác nhận giùm!

Anhtoitb

Mở đầu, Anhtoitb xin được đăng ký bản quyền Avarta + chữ ký của mình!

Các anh em khác nhanh chân lên nào!

HHN

Well-Known Member
Avatar của iem là ảnh của iem :)) nên bác nào dùng mà chưa xin phép là iem kiện luôn khỏi cần đăng ký =)) còn chữ ký thì bác nào thích thì cứ dùng thoải mái ạ =))

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Avatar của iem là ảnh của iem :)) nên bác nào dùng mà chưa xin phép là iem kiện luôn khỏi cần đăng ký =)) còn chữ ký thì bác nào thích thì cứ dùng thoải mái ạ =))
Như hhn là chắc cú nhất khỏi ai chôm chĩa gì được cả

PhuongAnh

Vụ này hay đấy nhưng ai muốn đăng ký bản quyền ở đây thì phải nộp cho PA 5.000PVD thì PA mới xác nhận cho.:)):)):)):))

Anhtoitb

Vụ này hay đấy nhưng ai muốn đăng ký bản quyền ở đây thì phải nộp cho PA 5.000PVD thì PA mới xác nhận cho.:)):)):)):))

Ặc! Lệ phí đăng ký bản quyền!
Nợ được không người đẹp ơi!?

Badamgiak23

Super V.I.P
Của mình đơn giản thế này thôi, đừng bà con nào làm giống nhé, nhưng nếu dẫn Link quảng cáo giúp cho PV Hải Phòng thì vô tư đi

PhuongAnh

Theo thông báo mới nhất của BQT tất cả các thành viên trong PDAVIET ai dùng AVARTA + CHỮ KÝ đều phải thông qua sự xét duyệt của MOD Phuong_Anh thì mới được sử dụng.

Còn không thì sẽ bị xử phạt nặng.
+Từ TM trở lên sẽ bị phạt 2 tháng lương.
+Còn VIP trở xuống thì sẽ bị thẻ vàng
.

Khâm chỉ
:)):)):)):))

VietnamMod

Theo thông báo mới nhất của BQT tất cả các thành viên trong PDAVIET ai dùng AVARTA + CHỮ KÝ đều phải thông qua sự xét duyệt của MOD Phuong_Anh thì mới được sử dụng.

Còn không thì sẽ bị xử phạt nặng.
+Từ TM trở lên sẽ bị phạt 2 tháng lương.
+Còn VIP trở xuống thì sẽ bị thẻ vàng
.

Khâm chỉ
:)):)):)):))

Đúng vậy không pà chị?

PhamHien

Em đây: "mặt đất làm gì có đường, người ta đi mãi, đi mãi thì mòn thành đường đó thôi!"