• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI ĐĂNG KÝ BẢN QUYỀN AVARTA + CHỮ KÝ

oanhngo

Đăng ký bản wuyền cái avarta và chữ ký nhá! heeeee! ko có xiền nộp! nộp bánh trung thu bù nhen PA?=))=))=))=))=))

PhuongAnh

Đồng ý mà avatar của bạn trùng với sếp tinh_la_gi kìa :p

Thế lên mới cần mọi người đăng ký để tránh trùng lặp với người khác.Anh em hãy nhanh chân đăng ký đi không về sau hối hận cũng đã muộn rồi :)):)):)):))

PhuongAnh

Tẹo nữa đành ngậm ngùi đổi avatar vậy hic hic :(( :(( :(( :(( :((

Nếu bạn chịu bỏ ra 5.000PVD để đăng ký ava và chữ ký mình yêu thích thì sẽ không có người nào trùng với bạn hay bạn phải thay cái khác hết cả :D:D:D:D

thonhi

Member
Nếu bạn chịu bỏ ra 5.000PVD để đăng ký ava và chữ ký mình yêu thích thì sẽ không có người nào trùng với bạn hay bạn phải thay cái khác hết cả :D:D:D:D

chị phải đảm bảo rằng ai vi phạm sẽ bị baned nick em mới đăng kí :))

trongtints

Tiền đâu mà đăng ký cái bản quyền đây... Dạo này cá Tra lên giá chỉ có cá thôi, ai chịu mình nộp. Avarta mình mà trùng nữa thì đành pó chân luôn...

MinhThang

Manager
Avatar của iem là ảnh của iem :)) nên bác nào dùng mà chưa xin phép là iem kiện luôn khỏi cần đăng ký =)) còn chữ ký thì bác nào thích thì cứ dùng thoải mái ạ =))

Lần đầu tiên vào khu vực này xem nhiều bài mà cừoi đau cả bụng đúng là không sai? Nếu là hình của bạn cứ cho mọi nguời thích dùng thì dùng đi, quảng cáo thuơng hiệu luôn càng tốt.

PhuongAnh

Lần đầu tiên vào khu vực này xem nhiều bài mà cừoi đau cả bụng đúng là không sai? Nếu là hình của bạn cứ cho mọi nguời thích dùng thì dùng đi, quảng cáo thuơng hiệu luôn càng tốt.

Box8 mà bạn.Vào đây chỉ có vỡ bụng mà về thôi :p:p:p:p