• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

RyanNT

ryanNT ơi tớ nghĩ vụ one piece khó xong lắm... up kiểu này tới năm sau chắc mới xong :|.... hơn 400 tập ặc ặc.

Tốt nhất là nên chuyển qua up vân sơn đi T_T... tớ thấy mấy clip hài nhỏ nhỏ có vẻ hay hơn...

tùy cậu thôi
one piece tớ vẫn up tiếp
nhưng có thể lâu lâu sẽ dừng và up phim lẻ(17+) >:), chứ up one piece hoài cũng chán:D

your_rules

001 - Puss Gets The Boot (1940)

http://www.mediafire.com/?cgmizhdlmn1

002 - The Midnight Snack (1941)

http://www.mediafire.com/?d5wywzhixux

Chỉnh sửa cuối:

mrhai36

Bạn nào có clip hài của Vân Sơn, Bảo liêm hoặc Hoài Linh, Chí Tài thì vui lòng up lên nhé. Mình cảm ơn nhiều.

your_rules

Đã up xong Tom&Jerry từ tập 1 - 8, ngày mai sẽ up tiếp, các bạn down đi nhé, nếu thấy hay thì cho vài lời động viên ngen

dxpro1991

Hôm nay là ngày đặc biệt tranh thủ spam 1 cái

Năm lẻ 9 , Tháng 8 , Ngày 7 , Thứ 6 , 5 Giờ , 4 Phút , 3 Giây , 2 Người , 1 Giường , 0 Quần Áo ---> Tự hiểu nhé =))

batousaiyoyo

các bác ơi cho em hỏi muốn 5800 coi xong 1 clip tự động chuyển qua clip khác thì làm sao?mỗi lần hết 1 clip cứ phải chỉnh bằng tay qua clip khác.Có thể làm list đc không?

dxpro1991

các bác ơi cho em hỏi muốn 5800 coi xong 1 clip tự động chuyển qua clip khác thì làm sao?mỗi lần hết 1 clip cứ phải chỉnh bằng tay qua clip khác.Có thể làm list đc không?

Cái ấy ai cũng bị thôi, nokia nó làm như vậy mà :-??

your_rules

Bạn phải dùng chương trình khác thì mới được chứ mặc định là vậy rồi nha