• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtien

Ai có bài Lucky twice dạng video không? Cho mình xin với. Cảm ơn trước nhiều.

của pạn đây, định dạng .flv

[HIDE="here"]http://www.4shared.com/file/43839037/87eae745/lucky_twice.html?dirPwdVerified=1c020da9[/HIDE]

echvang

Các bác ơi
Các bác cho em xin cái nhạc chuông thời Pháp thuộc được không?
Nó dạng như chuông điện thoại cố định ấy
Thanks

saymee2

Anh chị nào post nhạc chuông tên " Trí " cho em download với.Thanks nhiều lắm !!!!!!!!!!

anhtien

Các anh em có nhạc chuông Melody11 và Melody18 của Panasonic GD55 không share mình nhé! nguyên bộ chuông GD55 thì tốt quá! cảm ơn!

LongXuyenBoy

Có cách nào khắc phục tình trạng nhạc chuông của O2S bé quá ko nhỉ? Để đt trong túi, chạy xe chậm rì, đường ko đông lắm mà đôi khi cũng ko hay có đt :( còn nếu convert file nhạc lên âm thanh lớn thì rè quá =.="

Có cách nào khắc phục tình trạng nhạc chuông của O2S bé quá ko nhỉ? Để đt trong túi, chạy xe chậm rì, đường ko đông lắm mà đôi khi cũng ko hay có đt :( còn nếu convert file nhạc lên âm thanh lớn thì rè quá =.="

Đây là box yêu cầu nhạc không phải box kỹ thuật, mặc định chuông của O2S là như vậy mà, bạn muốn to hơn cho nổ loa à :)). Tuy nhiên cũng còn tuỳ vào bài nhạc mà chuông lớn hay nhỏ, nói chung O2 là nghe nhạc tồi nhất rồi

mu710

bạn LongXuyenBoy thử chỉnh Equalizer xem, O2 thì âm thanh không hay đâu, mình đã chỉnh rồi âm thanh cải thiện nhiều lắm to và ít rè lắm. Ah,mình rất thích nhạc chuông JIG trong WM5. hồi trước xài rồi up lên WM6.1 thì không còn nữa. mấy MOD có ai có cho mình xin với . thank thật nhiều!!!
Mình xài atom exec!!!

Chỉnh sửa cuối:

babaruarua

bác nào có bài "cây đàn ghita của Loska" thì làm ơn cho mình xin với nhé. Vừa nghe Kasim Hoàng Vũ hát nghe phê quá. Suốt gần 20 năm nay mới được nghe lại bài này :( Nếu có cả video thì tốt quá. Thanks trước nhé

Hungnokia3300

Well-Known Member
bác nào có bài "cây đàn ghita của Loska" thì làm ơn cho mình xin với nhé. Vừa nghe Kasim Hoàng Vũ hát nghe phê quá. Suốt gần 20 năm nay mới được nghe lại bài này :( Nếu có cả video thì tốt quá. Thanks trước nhé

Của anh Hiệp đây này. Dạng file hình đấy nhé. Cái này là do mấy vị ngồi rượu chè với nhau mà ghi lại nhưng nghe cũng rất hay

Cây đàn ghita của Loska

Chỉnh sửa cuối:

biliem

bác nào có bài quảng cáo sữa Cô gái Hà Lan đang phát trên tv cho tui xin với. THANKS

Huycl2507

Anh em nào có bài : Lối nhỏ vào đời - Cao Thái Sơn up cho mình cái nha , chất lượng cao ấy , tìm trên mạng toàn hàng dỏm :(

Thank anh em nhiều

Hungnokia3300

Well-Known Member
Anh em nào có bài : Lối nhỏ vào đời - Cao Thái Sơn up cho mình cái nha , chất lượng cao ấy , tìm trên mạng toàn hàng dỏm :(

Thank anh em nhiều

Hàng xịn đây. Nghe đúng giọng nguyên chất của Cao Thái Sơn luôn :D
Mã:
[CENTER][URL="http://www.adrive.com/public/a3ac8b639feb98da966465c962575eb92da03cf13e745f259871d693f7ba3bdd.html"]DOWNLOAD[/URL] [/CENTER]

hack

quảng cáo sữa Lutch Lady

Pác nào có thì cho em xin đoạn nhạc chuông đó, hoặc cho em bít tên bài đó cũng đc, nghe hay hay nhưng k0 bít tên bài đóa là rì ^^

Status
Không mở trả lời sau này.