• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

h0csjnh

thế Đại Ka cho xin nhạc chuông tin nhắn của Vân Dung đi : Lại tin nhắn,phiền quá.Đọc tin nhắn nhiều tê hết cả mắt của tôi rồi đây này

0982182911

các bác đâu hết rồi nhỉ, em đợi mấy hôm rồi mà ko có bác nào giúp em đc 1 đoạn còi cứu hỏa, còi xe cứu thương hay còi tàu... để em làm nhạc chuông à, híc . :|

Banghoadao

các bác đâu hết rồi nhỉ, em đợi mấy hôm rồi mà ko có bác nào giúp em đc 1 đoạn còi cứu hỏa, còi xe cứu thương hay còi tàu... để em làm nhạc chuông à, híc . :|

Em cắt y nhu trong link pac gửi đấy :p

0982182911

Em cắt y nhu trong link pac gửi đấy :p

em rất cảm ơn bác, nhưng cái đoạn này em ví dụ thôi ạ, chưa hay lắmn ngắn tí mà nghe lại ồn chứ ko chất lượng. Bác có đoạn nào dài hơn , nghe to hơn;;)... thì em cảm ơn nhiều nữa :D

duy8889

các bro cho em xin nhạc chuông original của 5200 với

em cần nhạc arlerttone của 5200 ấy

lên mạng search được vài link nhưng down về thì k phải, toàn mấy nhạc khác k ah, cái e cần thì k có :(

hoặc có pm nào lấy được mấy cái file nhạc đó ra từ máy 5200 k mấy bro? chỉ e với. e xài pc suit nó cứ báo là có bản quyền nên k cho copy file ra pc T___T

Shine2010

hôm trước em đi chơi, nghe được 1 bài nhạc chuông rất hay. ko bít là bài j . bác nào kiếm hộ em được không.
đại loại là đoạn đầu( nhạc dạo) giai điệu rất chậm và âm lượng nhỏ( lấy ví dụ bài hotel californial) nhưng nhanh dần, âm lượng to hơn... và vào bài hát... như kiểu dance hay nhạc mỹ latinh or tây ban nha j đó. hjx.........

HuynhThanh

hôm trước em đi chơi, nghe được 1 bài nhạc chuông rất hay. ko bít là bài j . bác nào kiếm hộ em được không.
đại loại là đoạn đầu( nhạc dạo) giai điệu rất chậm và âm lượng nhỏ( lấy ví dụ bài hotel californial) nhưng nhanh dần, âm lượng to hơn... và vào bài hát... như kiểu dance hay nhạc mỹ latinh or tây ban nha j đó. hjx.........

Bạn diễn tả như dzậy mình pó tay.com rồi!:D

hanemnhieu

Active Member
Bạn nào có nhạc chuông Nokia tune của 6300 không, nghe âm điệu nó hay chứ không đơn điệu như những cái khác, ai có post cho mình xin với nha, tìm mãi mà không được
Không ai giúp thì tui tự giúp tui vậy, anh em ai cần thì down về nhé, nhớ bấm nút thank nha ;)

duythuytien

Bạn nào có Bài Trên từng cây số, nhạc phim của Bungari ngày xưa cho mình xin với. Cám ơn nhiều.

hanemnhieu

Active Member
Ai có nhạc chuông như tiếng lò xo của nhân vật trong phim "lập trình cho trái tim" hình như của Mạnh Quặp hay sao ấy, cho mình xin với!!!

Dragon459

Manager
cho dragon459 xin bai nhac dao vtc11 nha.thang chau no doi mai ma kiem k ra.thank moi nguoi nha

Status
Không mở trả lời sau này.