• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
mình đã gởi ở bên nhạc auditison rồi đó bạn nhớ thank dùm mình nhé.uh nó được định dạng đuôi WAV đó nhé=D>=D>=D>

hoanminhmai

Banned
Bác nào có bài AI RA XỨ HUẾ do CẨM LY hát và bài VỪA BIẾT DẤU YÊU do THƯ LÊ hát cho mình xin, mình thích 2 bài này lắm, cảm ơn cá bác trước nha!

bodyguard

Bác nào có bài Tìm Lại do Microwave hát cho em xin với? Hôm qua xem ViệtNamIdol thấy hay wa

hoanminhmai

Banned
Bài VỪA BIẾT DẤU YÊU của LÊ THƯ Bác up ở trang đó em không down được Bác xem lại dùm em, em cảm ơn bác niều!

hoanminhmai

Banned
Các bác tìm giúp cho em mấy bài hát sau ạ !
1. Người đi xây hồ kẻ gỗ - NSND Thu Hiền và một nam ca sỹ nào đó hát mà em không biết tên.
2. Dáng đứng Bến Tre - Thùy Trang hát.
3. Sơn nữ ca.
4. Mùa đông của anh.
Xin đa tạ các bác !

Kojiro

Super V.I.P
1. Người đi xây hồ kẻ gỗ - NSND Thu Hiền và một nam ca sỹ nào đó hát mà em không biết tên.
3. Sơn nữ ca.
4. Mùa đông của anh.
Xin đa tạ các bác !

Tạm thời có hai bài 1 và 3

BÀi "Người đi xây hồ kẻ gỗ" NSND Thu Hiền hát với NSND Quang Lý.

Do mạng chậm mình không up lên host được.

Hungnokia3300

Well-Known Member
3. Sơn nữ ca.
4. Mùa đông của anh.
Xin đa tạ các bác !

Bài mùa đông của anh do Nhật Tinh Anh và Khánh Ngọc hát nhé bạn. Định dạng wma.

DOWNLOAD

Còn bài "Dáng đứng bến tre - Thùy Trang" thì bạn vào link này để nghe xem có phải không nhé

http://music.vuilen.com/play.php?albumid=242&songid=2828

Chỉnh sửa cuối:

Huycl2507

3. Sơn nữ ca.
4. Mùa đông của anh.
Xin đa tạ các bác !

Dáng đứng Bến Tre - Đoàn Nghệ Thuật Giai Điệu Việt Nam

Dáng đứng Bến Tre - NSND Thu Hiền

Chúc vui

tuuvuong

Các bác có 2 bài này thì cho em với :
- Tình yêu tuyết trắng do Thủy tiên hát
- Nhạc của phim Hoàng Phi Hồng
Cám ơn các bác nhiều.

bodyguard

bác nào có tiếng đàn "Tèn ten tén..." trong các siêu thị, trung tâm mua sắm, em cám ơn rất nhìu và tặng ngay 100PVD
P/S: chuông này hơi độc

khanhham

nhờ bác kojiro pót lại dùm em bài'ánh trăng nói rõ lòng tôi' dược ko?em cám ơn nhìu em rất thích bài này nhưng o dow dc

panrai

Super V.I.P
nhờ bác kojiro pót lại dùm em bài'ánh trăng nói rõ lòng tôi' dược ko?em cám ơn nhìu em rất thích bài này nhưng o dow dc

ko biết bày nầy của ca sỉ nào vậy bạn, có thể cho mình biết ko nếu biết tên thì mình tìm dùm bạn được,mình thì có đó nhưng ko biết có phải ca sỉ cùa bạn thích ko nửa nên ko dám up :)):)):)):))

maharishi

bác nào có bài nhạc phim Những bà vợ lắm chiêu đang chiếu trên VTC1 không. Có thể cho em xin, em cảm ơn trước

Status
Không mở trả lời sau này.