• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày ScreenShot bạn đang dùng

quyvuong888

Chào mọi người. Trước mình dùng S60v5, bên đó có topic này mà mình thấy rất hay
là nơi cho mọi ng trao đổi, và *Khoe* những j mình đang dùng
mình mới sang đây. mong mọi ng chỉ giáo :D

Đấy là PM chụp ảnh màn hình: Best ScreenSnap v3.0

Của mình :D

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Bon chen tí cho vui nha:

Letanphatw

A linh bên tinh te có cái đồng hồ đẹp lắm có test thử chưa,e thì btay rồi clock rồi.

duylinh27884

Moderator
à,cái đh đó thì thấy rồi nhưg ko thấy nó đẹp chỗ nào cả nên ko thử,a thích dạng đồng hồ digital hơn analogue

Letanphatw

à,cái đh đó thì thấy rồi nhưg ko thấy nó đẹp chỗ nào cả nên ko thử,a thích dạng đồng hồ digital hơn analogue
4rum thay đổi giao diện rồi ak,e cài k đc ngđó kêu quăng file mif vô e/res/app,như j đc k a vì e có sd mod johlog j đó.

duylinh27884

Moderator
4rum thay đổi giao diện rồi ak,e cài k đc ngđó kêu quăng file mif vô e/res/app,như j đc k a vì e có sd mod johlog j đó.

A thấy e có vẻ rất nhát tay với mấy vụ file mif đồg hồ,cứ quăng vào đi máy ko chết đâu mà lo:)) nên copy file mif đh cũ ra trước nếu test cái mới ko vừa ý thì lấy cái cũ quăg vào lại thôi

shine_kizz

cfw hoặc mod cái đó mới quăng vô dc
còn dùng fw gốc chỉ hack thì quăng vô cũng như k

duylinh27884

Moderator
cfw hoặc mod cái đó mới quăng vô dc
còn dùng fw gốc chỉ hack thì quăng vô cũng như k

Dùng fw gốc nhưg nếu máy đã có mod joshlog thì quăng vào cũg đổi đc thôi,bình thườg máy sẽ nhận các file mif hệ thốg ở ổ Z,mà ổ Z thì chỉ có thể copy ra chứ ko thể paste file vào Z đc nên ko thể thay đổi các file mif, mod joshlog giúp máy chuyển sang nhận mif ở C hoặc E, 2 ổ này thì copy hay paste vô tư nên thoải máy đổi mif.

Letanphatw

Sao k thấy ai phản ứng j hít j,vào 4rum bằng opr,nó mất tùm lum,hầu như là k sd được luôn.:118: ,:))