• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Mình thì dùng Theme này! Mới tự chế để đón Tết đấy!! Rất đẹp phải không nào!!!

Ntv_79

send cho mình theme tết đấy đc ko bạn

Theme Chúc mừng năm mới của bạn đây! Vì mình mod lại nên cũng không biết đóng gói thành file cài như thế nào. Nếu máy bạn đã hack thì có thể down 2 file ở dưới về bỏ đuôi .7z --> giải nén và copy folder đó vào E:/private/10207114

Tojido

share cho mọi người theme đấy đi bạn vkhoalk =P~ mình tks trước nhé :D

ngochuyhlv

bộ Font mà vkhoalk đang sử dụng là font mặc định của máy hay font tùy chỉnh? nếu tùy chỉnh thì cho mình xin bộ font đó đi :D thấy đẹp wa chèn =D>

nam_tran2701

mình đang chế lại bộ theme black iphone nhưng gặp 1 ít rắc rối,những icon cài sau vào theme (SVG file) nó lớn hơn kích thước của theme gốc(SGVB file), mình không thay được icon của thằng realplayer...bạn nào biết cách khắc phục không vậy?hoặc có phần mềm nào để covert sang SVGB file không vậy....vì mình chỉ covert qua SVG file được thôi...

Hikira

Đây nè bạn

bạn ơi,tập tin có 4 file dzị chép file nào để cài font vậy? bạn cho mình xin phần mềm cài font với hjx mình cài FontRouter nhưng chép vô reset lại máy thì bị lỗi ko khởi động đc phải tháo thẻ ra

Khoaaa

@Hikira: do máy mình chưa hack phone nên mình cài font theo cách tạo folder Fonts trong :E: /resource sau đó chép 4 cái font đó vào rồi restart lại máy là ok

nam_tran2701

mấy bạn đổi font thì dùng flipfont ấy, dùng x-plorer chép font mình thich vào la xong!!!

Hikira

@Hikira: do máy mình chưa hack phone nên mình cài font theo cách tạo folder Fonts trong :E: /resource sau đó chép 4 cái font đó vào rồi restart lại máy là ok

vậy các máy đã hack phone rồi thì cài vào ko khởi động lên dc hả bạn...hjx vậy chắc phải khôi phục lại phone luôn quá,mà bạn cho mình hỏi cái Vodafon của bạn sao đẹp vậy? mình thấy bình thường đâu có 6 icon nhỏ phía duói đâu. bạn dạy mình với

Chỉnh sửa cuối:

coolboymd12

:p theme mình đang xài

Bác nào biết cách convert PNG hay JPG sang SVG không?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.