• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Banghoadao

Khi bạn cần 1 giai điệu, 1 bài hát hay một đoạn nhạc chuông (với mọi thể loại và định dạng) bạn có thể post bài yêu cầu ở đây. Yêu cầu của bạn sẽ được đáp ứng một cách nhanh chóng nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ bị del mà không cần thông báo trước.

Last edited by a moderator:

MX31214

Nhạc chuông theo yêu cầu - MX31214

Ai cần nhạc chuông loại nào (wma,wav,mp3...),từ khúc nào,thời gian bi nhiêu .... thì cứ pót yêu cầu,tui sẽ làm cho các bạn.Tuy nhiên để thuận tiện hơn thì các bạn nên gửi kèm theo bài nhạc,hoặc link để tải nhạc cho tui chỉnh sửa dễ dàng,vì có thể tui ko có bài nhạc bạn cần :d

MX31214

Để mở đầu cho chủ đề này,tui post lên 1 đọan nhạc remix mà tui chỉnh sửa để làm tin nhắn,nghe độc mà cũng rất sôi động,ai thx thì down về dùng thử rùi có gì cho ý kiến,nếu hay thì cho 1 cái thx nghen :d

Mã:
http://www.4shared.com/file/5812725/45f9f35e/miracle_2004.html

Banghoadao

Cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của bạn, nhưng đã có topic "Nhạc chuông theo yêu cầu" rồi. Bạn hãy post bài luôn vào trong đó cho đỡ rối 4rum nhé.
Đã gộp chủ để
Thân

Chỉnh sửa cuối:

Kangmin82

Tặng các bác đoạn nhạc để làm chuông tin nhắn,đuôi wav.Bác nào thích dơn về dùng nhé:
Mã:
http://www.4shared.com/file/6146382/771e75d9/My_hump.html

Banghoadao

Các bạn chú ý, đây là topic nhạc chuông theo yêu cầu, vì thế các bài post nhạc ko có yêu cầu thì các bạn hãy post vào Kho nhạc nhé. Thân

hungnhoc1

anh có bài nhạc quàng cáo double rich không hình như tên là 'tell me what you...' rồi gì nữa e quên rồi

Thangdq

anh có bài nhạc quàng cáo double rich không hình như tên là 'tell me what you...' rồi gì nữa e quên rồi

Bài bạn yêu cầu đây:
ps: Nhớ bấm nút
ủng hộ nhé :D :D

yingzhou

Mình có bài đó nhưng để đâu mất tiêu rùi! Sẽ tìm lại cho bạn! Tell me when you look at me!

haitruongls

yingzhou ơi,giúp mình về bài hát trong phim "cảnh sát hình sụe " do vnsx nhé
cảm ơn bạn nhiều

cfbarca

Active Member
@hôm trước đi xe về miền tây tui thấy Ku kia có bộ nhạc chuông Nokia (5 - 6 loại gì đó) rất hay, nhất là cái nhạc chuông Nokia Arab nghe ngộ lắm , vậy bro nào biết hoặc có thì Post lên dùm, Tks

hungnhoc1

cho e xin bài "hòn vọng phu 1,2,3" của Trường Vũ hát đó nguyên bài luôn nha

Aivanhoknight

Có bác nào có nhạc chuông bài Đám cưới chuột của nhóm Gạt tàn đầy không?
Em đang tìm hộ thằng bạn nhạc chuông của Champion league mà chưa kiếm được.
BÁc nào có cho em xin nhé! Xin đa tạ các bác trước!:D :D :D :D :D

hongphuc1983

.:Nhạc Chuông Theo Yêu Cầu:.

Tại đây bạn có thể yêu cầu những bài hát mà bạn yêu thích :D

Status
Không mở trả lời sau này.