• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

kenshin13579

Các bác làm ơn kiếm giùm em cái key của trò DRAGONBALL Z 2 với
Thank nhiều

Nhắc bạn lần thứ 2 nhé

Last edited by a moderator:

phongthan10

sao Em ko cai` dc mấy trò đánh bài và bi a tươi mát vậy

sao Em ko cai` dc mấy trò đánh bài và bi a tươi mát vậy...Em dã sync với PC rồi và chạy file exe để cài nhưng nó ko hiện ra 1 cái gì cả...ai chỉ em với hoặc có file cab thì up len hộ Em.
a`ma` cho em hỏi chút...khi mình chay file exe thì nó bung file cab vào đâu ở PC vậy các bác

hoatrangnn

Có ai có game Yu-gi-oh không share cho anh em với tôi tìm mỏi mắt mà không thấy.

ducanh_106cz

Các bác ơi sao không thấy ai có cờ caro vậy ah? Bác nào có post lên cho em xin nhé.Cảm ơn nhiều!!!

C

chungcutie

Guest
Cho em hỏi já mặc định khi mình kéo nó sang tank 3 là já bán ổn chưa ? Mình nên nâng já hay jảm já so với já mặc định ? Chứ em bán đến 3,4 con mới đc mấy chục đô :((

C

chungcutie

Guest
Tiện thể cho tớ hỏi cái trò PDA box gems lúc tớ load về nó có 2 folder để cài, 1 folder là VGA, 1 còn lại là QVGA. Tớ ko hiểu nó là cái j lắm :"> Ai chỉ júp tớ cái :D

Nemmatlanh

Tiện thể cho tớ hỏi cái trò PDA box gems lúc tớ load về nó có 2 folder để cài, 1 folder là VGA, 1 còn lại là QVGA. Tớ ko hiểu nó là cái j lắm :"> Ai chỉ júp tớ cái :D

VGA là bản dùng cho những máy có màn hình có độ phân giải VGA 640*480,còn QVGA là dùng cho những máy có độ phân giải 320*240 bạn nhé.Chọn đúng Game để chơi nhé.Nhưng mình thấy cái Game đó thì cả VGA và QVGA đều chơi được mà nhỉ,đâu có phân chia như bạn nói >:)

C

chungcutie

Guest
Cho mình hỏi thêm có những games đuôi .arm hay .ppc j` j` ý, tức là fải cóp vào máy rồi chọc bút vào mới cài đc thì khi cài nó mặc định là cài vào bộ nhớ trong của máy. Nhưng mình muốn nó cài vào thẻ nhớ thì fải làm thế nào ?

bodyguard

bác nào có trò The Legend of Wizards 1.0 - Huyền thoại của phù thủy cho mình xin với?

Badamgiak23

Super V.I.P
Bác nào cho em xin game PIKACHU.Thanks.

Bác nào cho em xin phần mềm quản lý bóng đá nhé.bản của em chỉ quản lý hết mùa giải 2007-2008.Thanks !

Các bác ơi sao không thấy ai có cờ caro vậy ah? Bác nào có post lên cho em xin nhé.Cảm ơn nhiều!!!

Tặng bác !

Last edited by a moderator:

baduy2004

Các bác cho em xin key của trò xếp kim cương 2 đi (bản 2 à nha). Cảm ơn các bác nhiều.

MrTrung

Các bác cho em xin key của trò xếp kim cương 2 đi (bản 2 à nha). Cảm ơn các bác nhiều.

Kim cương 2 nào thế hả bạn :-/ :-/ :-/ :-/ Nếu là game của Astraware thì đã có Topic hướng dẫn bẻ khóa riêng bạn xem tại ĐÂY nhé . Tại đây đã có hướng dẫn bẻ cụ thể đó. Còn nếu là Game khác thì phải nói cụ thể nhé . Chúc vui. b-) b-) b-)

vit_cz

Summer Games 1.1

Thế vận hội mùa hè.

Trò chơi bao gồm tất cả những trò thể thao thường được tổ chức trong mùa hè.

START DOWNLOAD

bạn ơi co c*** không.cho mình sin với.
cám ơn.

cinim

Bác nào có crack của game Ballicious không? Game này rất tuyệt.Nhưng chơi bản trial chán lắm

Status
Không mở trả lời sau này.