• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

cinim

Em đang tìm games "the sim 2" chơi trên PPC nhưng không thấy.Bác nào có cho em xin.Cám ơn các bác nhiều

Có bác nào chơi game câu cá chưa?Chỉ em cách chơi với.Emchowi cả buổi mà chẳng câu được con nào cả.

Last edited by a moderator:

vnuh

Games

KAMASUTRA V2.3

LINK DOWNLOAD

- Mật mã bảo vệ Link host: PhamQuang
- Mật mã giải nén: mobifuns.net

bác Q thông cảm,lấy nguyên xi của bác bên MF cho lẹ,chứ mắc công upload lại :D

link này không down được. Bác có link nào khác không?

rypnd

Tôi đang tìm game giống trò Trafic jam nhưng xếp với các hình chữ nhật.
Có bác nào biết chỉ giùm nhé. Cám ơn nhiều

Bác nào cho em xin game PIKACHU.Thanks.

Bác nào cho em xin phần mềm quản lý bóng đá nhé.bản của em chỉ quản lý hết mùa giải 2007-2008.Thanks !

Tặng bác !

Mình đang tìm game PIKACHU chơi trên PPC như game dưới đây nè. Bạn nào có cho mình xin nhé. Hình dưới là game chơi trên PC thôi

C

chungcutie

Guest
Cho tớ xin cái fần mềm để cài file .arm vào storage card đc ko? Hix cài vào bộ nhớ tốn wa :(

LamAnhThu

cho em hỏi có ai chơi được Worm trên Exec không , chỉ cho em cách đặt các phím bắn với!

thanhtunghp279

Admin oi,bác có crack cho trò "amazing world" ko,em khoái chơi trò đó quá mà chỉ chơi được co bài 1 là nó bắt đăng ký.
ai có thì cho minh xin crack luôn nhé.

thaihahvnh

các bác có games nào không cần đủ post mà vẫn down được cho em xin với! Không đủ post, chẳng down được cái nào cả. Mấy cái ở ngoài, toàn die thôi!

cinim

Các bác ơi link down kamasutra die hết rồi.Bác nào up lên lại dùm ae với

Galacticos

Em vừa cài thử MicroQuad lên mini để chơi thử.Nhưng khi chơi được 1 race thì máy báo là phải đăng kí.Em tìm trong phần Option không thấy chỗ đăng kí.Vậy bác nào biết và có cách nào đăng kí được giúp em với.

ntky

loveblue up lên game cotuong ( trong chủ đề : Game chơi cờ , trang 3 ) nhưng không có MTK, anh em nào có cho mình xin nhé.
Cảm ơn nhiều nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.