• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

MrTrung

sao em ko thể down nổi cái bản skyforce nhỉ?? hình như tinviet đòi pass anh ơi

Bạn không đọc bài trước đó ah ????? Tất cả các Game có giải nén trên diễn đàn nếu có Pass bảo vệ pass sẽ là mobifuns hoặc pdaviet.net.

hungtranhn

Cũng hơi vô duyên khi bạn hỏi Tom_codon tự dưng trả lời :-?
Mấy cô gái đó bạn cứ download về cài bình thường, tuy nhiên nó đóng gói sai đường dẫn nên bạn vào PPC dùng chương trình quản lý file cắt (cut) nó vào thư mục movies của chương trình chính là ok thôi.
Anh utxd đã nói ở bài trước, các bạn đều không chịu đọc gì cả :(

Sao các pác toàn down được xxx.cab thế. Em down toàn ra xxx.001 $ xxx.000. :(( :(( :(( . Pác nào biết thì chỉ em với.

tuxedo_miit

bác nào có fifa2006 cho ppc thì post lên cho anh em chơi với đi. em nghe tụi bạn bảo cái này hìnhu như có rùi mà :(

lordcharmed

Sky Force1.22 tuy em tải được về máy nhưng khi chơi đến Stage 8 thì chết, nhưng từ đó ko sao thoát ra được nó cứ bắt chơi lại liên tục, bác nào giúp em cái. Thanks (em dùng O2 IIs)

huynhba

Spiral Mile Droid v1.0​

Game thể loại Action, khá hay và thú vị.
Vượt qua các Level hiểm trở và nhiều chướng ngại vật.
Có MTK kèm theo để ĐK.
Game hỗ trợ các HDH và màn hình.

Game và MTK đưa kèm dưới đây.

bác ơi,cái MTK bắt điền S.erial ID, là điền cái nào,ở đâu vậy bác,có fải dãy số khi mình vào phần register của game nằm fía trên cùng fải ko.nếu fải thì em đã điền vào vào MTK rồi,cho ra 5 con số điền vào fần "Enter your unclock code here"nhưng ko được.

hieu86

xin lỗi em tìm không thấy game sudoku đâu ạ ? bác nào share giúp em đc ko ? bản nào nhẹ nhàng mà trí tuệ nhất ^^
em cảm ơn.

ThaiKien

Super V.I.P
Em download rồi mà sao không thấy file để install hả bác?

Các Game trong diễn đàn đều được nén lại bằng file rar, bạn tải về rồi giải nén ra sẽ được một file exe hoặc là file cab, file cab là file cài đặt trực tiếp trên PPC, còn file exe là file cài đặt qua PC.

Phoenix

Các bác cho em hoi chỏi tomrider như thế nao vói

Mình đã chơi game này lâu rồi, cũng không nhớ rõ lắm. Nếu không nhầm thì nó đòi phải memory free >10M mới chơi được. Game này chơi sẽ xoay ngang màn hình (nó sẽ tự động xoay khi start). Nút camera là nút thoát khỏi game, nút record là nút Setting của game. Nút bắn và nhảy là do bạn chọn một trong mấy nút cứng của máy (gọi, danh bạ, lịch...) còn di chuyển sẽ hiện cảm ứng trên màn hình. Bạn chơi thử nếu có vướng mắc gì thì mình sẽ chỉ sau nhé. Thân ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.