• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhpapa

Bác Quang có Big Money cho ppc không vậy? Tui tìm hoài game này mà không thấy bản full. Xin bác giúp đỡ

SoFasttt

Sky Force1.22 tuy em tải được về máy nhưng khi chơi đến Stage 8 thì chết, nhưng từ đó ko sao thoát ra được nó cứ bắt chơi lại liên tục, bác nào giúp em cái. Thanks (em dùng O2 IIs)

Muốn thoát ra bác ấn nút SMS ( nút nhỏ thứ 2 từ trái sang ) là thoát được thôi. Bài 8 khá là khó vì nó yêu cầu tiêu diệt >=95% :)

MrTrung

Bác Quang có Big Money cho ppc không vậy? Tui tìm hoài game này mà không thấy bản full. Xin bác giúp đỡ

Big Money là game của Astraware bạn vào topic hướng dẫn bẻ khóa game Astraware mà tìm nhé. Ở đó các bước hướng đẫn cụ thể có cả đấy. Chúc may mắn ;;) ;;) ;;) ;;)

chengching

Mấy bác giúp dùm em dùng thằng exec chơi game khó chịu lắm cái màn hình toàn quay ngược.Còn nếu lật ngược ra phía trước thì máy cái nút khó chơi lắm. mấy bác có kinh nghiệm gì chỉ giúp. thanks

SWASHBUCKLER

Đáp ứng thắc mắc của 1 sô' bạn về code trò WARFARE nay mình xin up lại code cho các bạn :
A9B0F1-0F4F5B-3E43A6

vnn

Ai chỉ hộ em cách thiết lập lại ph́im cho Tom Raider với.

SoFasttt

Ai chỉ hộ em cách thiết lập lại ph́im cho Tom Raider với.

TomRaider không có thiết lập lại phím theo ý mình đâu bạn, chỉ có 3 kiểu On-screen Buttons sắp xếp khác nhau thôi, bạn vào Options để chỉnh lại :)

Hiện nay em thấy đã có phiên bản Pocket Heroes 1.0 rồi nhưng có phí thì phải, ko biết các bác Mod đã tìm được MTK cho cái này chưa ah :D

vnn

Tại vì em dùng máy hp nên không hiểu sao không thể nào bấm được các phím menu như O2 hay các may khác được nên ...

loaken

Bác nào cho em hỏi giải nén file thì phải làm thế nào? Em tải file game về mà chưa giải để cài được. Cám ơn chỉ giáo!

ThaiKien

Super V.I.P
Bác nào cho em hỏi giải nén file thì phải làm thế nào? Em tải file game về mà chưa giải để cài được. Cám ơn chỉ giáo!

Để giái nén bạn sử dụng WinRAR, bạn có thể tải về tại đây

kevin15112002

Bác nào có Crak hay seriall number của game Pocket heroes v1.01 thì cho em nha,cám ơn nhiều,game này hay lắm.

SWASHBUCKLER

Trò half life của dòng máy ppc o download được bác PhamQuang ơi. Bác vui lòng pót lại cho anh em được hok?

ha_sniper483

Các bác ơi, em mới dùng ppc nên chưa được rõ lắm, mong mọi người chỉ giúp nhé. Không hiểu sao em cài mấy trò game vào thì nhiều lúc đang chơi mà muốn thoát ra thì làm như thế nào? Vì có nhiều game lúc chơi ở chế độ toàn màn hình thì chẳng có cái nút nào để khi mình ấn vào nó sẽ hiện ra chữ exit cả, hic

khanhgt

Các bác ơi, em mới dùng ppc nên chưa được rõ lắm, mong mọi người chỉ giúp nhé. Không hiểu sao em cài mấy trò game vào thì nhiều lúc đang chơi mà muốn thoát ra thì làm như thế nào? Vì có nhiều game lúc chơi ở chế độ toàn màn hình thì chẳng có cái nút nào để khi mình ấn vào nó sẽ hiện ra chữ exit cả, hic
Bạn hỏi những câu rất chung chung ko đầu ko cuối thì ai mà trả lời cho bạn được , đừng có SPAM bài bằng những câu hỏi như thế này nhé X-(. Còn cách giải quyết cho vấn đề của bạn nếu như ko tìm đc phím thoát là ấn vào phím Call rồi thoát ra màn hình chính rồi vào Setting /Memory để tắt games bạn đang chơi ! Còn nếu ko được nữa thì Soft Reset nhé >:)

dOOyOusEE

có ai cho em xin lại crây hay cờ-rờ của trò Digital Smoke Solitaire City đc ko ạ,bản em đang xài, nó toàn báo là "bạn đang xài bản ko hợp pháp" ... hic hic, trò này chơi hay vậy :(

Status
Không mở trả lời sau này.