• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

ducanhk15

Bạn kiểm tra xem các file khác trên thẻ máy có nhận được hay không, nếu cũng không nhận được thì thẻ của bạn có vấn đề.

thẻ nhớ máy mình vẫn bình thường, các file đuôi .sis, .mp3, .jpeg trên thẻ máy vẫn đọc được, . nhưng các file data của từ điển đuôi DAT, hay Mdic thì nó ko nhận ra được. mình vẫn cái từ điển TMA ra được, chỉ không có dữ liệu thôi. máy mình là N70 đời đầu, liệu nó có vấn đề gì ko nhỉ ??

Kojiro

Super V.I.P
thẻ nhớ máy mình vẫn bình thường, các file đuôi .sis, .mp3, .jpeg trên thẻ máy vẫn đọc được, . nhưng các file data của từ điển đuôi DAT, hay Mdic thì nó ko nhận ra được. mình vẫn cái từ điển TMA ra được, chỉ không có dữ liệu thôi. máy mình là N70 đời đầu, liệu nó có vấn đề gì ko nhỉ ??

Bạn chép dữ liệu đúng đường dẫn không đó. các file data của từ điển chỏ từ điển đọc được, còn trình quản lý file đọc không được đâu nha.

dinhbetong

Hix,may bac giup em ban opera nao chay ngon lanh canh dao tren 6 be'o
(n6600 v5.53) voi.
Em down ban 8.65 tren trang chu opera ve cai ma ko xai dc.Kich vao bieu tuong opera 1 lat la bi bat ra menu chinh!Help!
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager

Một vấn đề nữa bạn cần chú ý xem, thư mục chứa data phải đúng từ nha nếu sai là nơ cũng không nhận ra.

poison071089

Hix,may bac giup em ban opera nao chay ngon lanh canh dao tren 6 be'o
(n6600 v5.53) voi.
Em down ban 8.65 tren trang chu opera ve cai ma ko xai dc.Kich vao bieu tuong opera 1 lat la bi bat ra menu chinh!Help!
Posted via Mobile Device

Có vụ này nữa ạ,sao opera ra cả bản opera và operamini cho đt làm j nhỉ,cạnh tranh chính mình à?

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Có vụ này nữa ạ,sao opera ra cả bản opera và operamini cho đt làm j nhỉ,cạnh tranh chính mình à?

Posted via Mobile Device

Phục vụ nhu cầu của người dùng, cùng một hãng sao lại gọi là cạnh tranh,có thể đó là bản thay thế 1 trong 2,về lâu dài.

dinhbetong

Ko fai dau,operamini la ung dung Java(co ban 4.2 beta roi day),chay dc voi da so may co ho tro java (tru sl45) con opera desktop la cho pc.May cai opera ma em noi la cho Symbian nha minh voi PPC,WM...(hinh nhu chay nhanh hon,ho tro luot web nhieu hon
thi phai)
Posted via Mobile Device

poison071089

Đã test opera cho s60 bằng n72,tình hình là vào trang tv ko hiện được tv như operamini,có bác nào bị thế ko?Nó load trang web giống hệt trên pc,kể cả flash.Kinh!
Posted via Mobile Device

dinhbetong

hix,em cai dc cho 6beo roi,hoa ra thieu data that.ko hieu sao ver 5.53 install tì thieu data con 5.27 thi ko?
Em van doc dc tv binh thuong.hay bac chua cai font tv?(em cai Tahoma doc tv binh thuong ma
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mấy bác cho em hỏi tý
OS8 có sử dụng dc các phần mềm của OS6 hok?
thanks

Mình không có máy nên ko thể test được vì vậy chỉ trả lời chung chung cho bạn thế này: lí thuyết thì HDH khác nhau thì tính tương thích của các PM khác nhau, nhưng mình cũng thấy 1 số PM có hỗ trợ cho rất nhiều phiên bản cũng của 1 HDH.
Để chính xá́c thì bạn thử cài nha.

chichuot_90

có bác nèo up cho em cái photoFusion cho N70 dùng đc hok??
Em xin trân thành thanks
Em tìm ở nhìu nơi và đã cài thử bản cho OS7 nhưng hok chạy dc
:(:)(:)(:)(:)((

poison071089

Cho em hỏi là em cài máy bän slick nhưng khi đăng nhập vào yahoo toàn bị lỗi ko tìm thấy host là sao ta?Mong được giúp.
Posted via Mobile Device

chemi1209

Cho em hỏi là em cài máy bän slick nhưng khi đăng nhập vào yahoo toàn bị lỗi ko tìm thấy host là sao ta?Mong được giúp.
Posted via Mobile Device

Bạn thử kiểm tra lại thông tin phần host xem,cái này mặc định đã đúng rồi mà

ngodanhdu

Mình đang cần soft best_randomringtone cho máy N70ME. Có bác nào có bản crec thì cho mình xin với nhé. thanks alot!

poison071089

Bạn thử kiểm tra lại thông tin phần host xem,cái này mặc định đã đúng rồi mà

Thì em cũng đâu dám động đến phần host đó.Thế trên slick của các bác thì địa chỉ host là gì,xem giog em ko?

Posted via Mobile Device

daocbn2

N70ME

ai có phần mềm nào xem video clip trên n70 không, có thì cho em xin thank's

Status
Không mở trả lời sau này.