• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.
Pro nào có từ điển trung-việt việt-trung cho S60 không cho em xin với:) Máy 3230:p
Bác nào giúp được em em xin donate 20K pdv chúc tết luôn:D

hoangvanhao

aED-DLoader

Có ai đã sử dụng phần mềm aED-DLoader để down từ các trang nhu rapidshare,mediafire,4share... thành công chưa

abacakcrye

Advanced Device Locks mình tìm ct trình này đã thấy trên diễn dàn mà ko down về được có ai giúp mình tìm chương trình này với cr của nó luôn ko?
Thanks trước

MinhThang

Manager
Advanced Device Locks mình tìm ct trình này đã thấy trên diễn dàn mà ko down về được có ai giúp mình tìm chương trình này với cr của nó luôn ko?
Thanks trước

Của bạn đây, pass: 0000
Mã:
http://www.mediafire.com/?msd2zt2rbjz

hansieunhan

các anh ơi.em muốn xóa cái tmadict đi để cài bản mới vì nó bị lỗi mà ko sao xóa đc.em remove thì nó cứ báo là removing failed.em cũng cài fexplorer vào c/system/app xóa mà vẫn ko hết.bây h muốn cài tmasolusion mà ko đc. các anh giúp em với.

thanhtungsx

các anh ơi.em muốn xóa cái tmadict đi để cài bản mới vì nó bị lỗi mà ko sao xóa đc.em remove thì nó cứ báo là removing failed.em cũng cài fexplorer vào c/system/app xóa mà vẫn ko hết.bây h muốn cài tmasolusion mà ko đc. các anh giúp em với.

Bạn nên đưa thẻ nhớ lên máy tính rồi chép data của Tmadict ra ngoài rồi mới tiến hành Remove ứng dụng này trong máy bạn nhé .

ngocquynh47

các bác cho em xin phần mềm xem lại tin nhắn đã xóa và phần mềm forwad tin nhắn chuyển tới số của mình với.tình hình là đang muốn theo dõi tn của vợ.đại khái là em muốn theo dõi tin nhắn đến và đi của vợ mà ko cho vợ biết.nếu vợ có xóa đi thì mình cũng vẫn xem lại được.cám ơn các bác nhiều nhièeu.các bác share cho em và hướng dẫn sd lun nha :D

MinhThang

Manager
các bác cho em xin phần mềm xem lại tin nhắn đã xóa và phần mềm forwad tin nhắn chuyển tới số của mình với.tình hình là đang muốn theo dõi tn của vợ.đại khái là em muốn theo dõi tin nhắn đến và đi của vợ mà ko cho vợ biết.nếu vợ có xóa đi thì mình cũng vẫn xem lại được.cám ơn các bác nhiều nhièeu.các bác share cho em và hướng dẫn sd lun nha :D

Cái bạn cần nó ở đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=30770&highlight=lại+nhắn+cuộc+gọi+đã+xóa

ngocquynh47

bác ơi cái pm này có cần chọn lưu tin nhắn trước khi xóa ko?. e thấy vấn đề được nêu ra trong topic mà ko thấy có KL rõ ràng, nếu ng dùng fai lưu trước khi xóa thì ko ổn rồi vì e muốn bí mật theo dõi mà.xóa tn gửi đi hay gửi đến thì nó cũng tự lưu lại fai ko ạ.
tiện đây bác nào biết phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi không cho em xin luôn nha. cho N72 bác ạ
bác ơi cài 2 cái pm theo dõi tn của bác no báo là file corrupted là sao ạ

MinhThang

Manager
bác ơi cái pm này có cần chọn lưu tin nhắn trước khi xóa ko?. e thấy vấn đề được nêu ra trong topic mà ko thấy có KL rõ ràng, nếu ng dùng fai lưu trước khi xóa thì ko ổn rồi vì e muốn bí mật theo dõi mà.xóa tn gửi đi hay gửi đến thì nó cũng tự lưu lại fai ko ạ.
tiện đây bác nào biết phần mềm tự động ghi âm cuộc gọi không cho em xin luôn nha. cho N72 bác ạ
bác ơi cài 2 cái pm theo dõi tn của bác no báo là file corrupted là sao ạ

Bạn lục tung cáo BOX pm lên, lâu quá mình không nhớ tên, pm này bạn chỉ việc bí mật cài vào máy cần theo dõi, sau đó nhập số đt của bạn vào, khi máy bị theo dõi nhận tn, lập tức nó sẽ gởi tới máy của bạn 1 tn y chang.

ngocquynh47

cái đó là SMS forwad bác à, em cài rồi nhưng loay hoay thử mãi vẫn chưa thấy chạy. còn 2 cái pm của bác ko cài được là sao ạ. e chỉ cần đọc được những tn đã xóa đi thôi.
bác tìm giúp e với,đến h đi làm rồi,tối nay còn fai trả máy cho vợ.gấp lắm rồi bác ơi

MinhThang

Manager
cái đó là SMS forwad bác à, em cài rồi nhưng loay hoay thử mãi vẫn chưa thấy chạy. còn 2 cái pm của bác ko cài được là sao ạ. e chỉ cần đọc được những tn đã xóa đi thôi.
bác tìm giúp e với,đến h đi làm rồi,tối nay còn fai trả máy cho vợ.gấp lắm rồi bác ơi

Bạn chịu khó đi mình công việc như núi nè, cả tuần nay chưa rãnh để mà tắm nữa đây:)) còn không thì kệ bạn cứ để cho vợ hay bồ gì đó... Qua tết hãy tính:))

gily4ever

HELP!!HELP

Các Bạn ơi có ai có phần mềm nào cho phép N70 có thế bắn Bluetooth với tốc độ cao không ạ!Đồng thời mình cũng muốn biết là có phần mềm nào cho phép bắn bluetooth cho nhiều người 1 lúc được không ạ!Mình xin trân thành cảm ơn các bạn đã chú ý và cũng cin lỗi các bạn nếu đây là câu hỏi ngớ ngẩn!!

Kojiro

Super V.I.P
Các Bạn ơi có ai có phần mềm nào cho phép N70 có thế bắn Bluetooth với tốc độ cao không ạ!Đồng thời mình cũng muốn biết là có phần mềm nào cho phép bắn bluetooth cho nhiều người 1 lúc được không ạ!Mình xin trân thành cảm ơn các bạn đã chú ý và cũng cin lỗi các bạn nếu đây là câu hỏi ngớ ngẩn!!

Ko có PM nào như thế cả nha bạn. Bluetooth của máy bạn là chuẩn 1.1 nên tốc độ chậm là hiển nhiên, ko có cách nào tăng cả. Cũng không có PM nào bắn cho nhiều máy cùng lúc, chỉ gửi nhiều file 1 lúc được thôi.

lehieppr

làm sao để n6600 chuyển ngôn ngữ sang tiếng Hoa vậy kà?, ai biết xin chỉ giáo, thanks trước.

ngocquynh47

có ai có phần mềm chuyên hỗ trợ Y khoa ko ạ,VD danh mục thuốc, tác dụng ra sao, thành phần thế nào...e xin cho vợ e nó học ngành y :D

Status
Không mở trả lời sau này.