• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

langthangyb234

cảm ơn bác petrus1105 nhưng em Đăng ký randomringtone
Imei:356295019554746
email: langthang_2004yb@yahoo.com
code: 25325180
nhưng sao ko dc thế nó toàn báo wrong code thôi à mà version của bản này là 1.00(trial) bác tìm giúp em lại dc ko

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn bác petrus1105 nhưng em Đăng ký randomringtone
Imei:356295019554746
email: langthang_2004yb@yahoo.com
code: 25325180
nhưng sao ko dc thế nó toàn báo wrong code thôi à mà version của bản này là 1.00(trial) bác tìm giúp em lại dc ko

Bạn phải nhập đúng tên email và code nhé! Mình mới test lại thì thấy đúng là code đó. Bạn thử lại xem sao.

hita_618

máy mình mỗi lần tắt nguồn mở lại là phải cài lại giờ.co ai biết phần mềm nào khắc phục không,chỉ em với !

mình xài 7610 nè ,đâu có bị tình trạng đó đâu , bạn có để tự cập nhật ngày giờ on kô ?

thanhcong_to

anh kojiro ui! em cài "E driver..."_PM lưu tin vào thẻ nhớ vô 3230, đang "install" dở thì nó báo lỗi,ko cài đc!
sau đó em vô tin nhắn..... tất cả tin lâu nay mất hết! mà mỗi lần gửi tin đi rất chậm!
góc trên màn hình có hình cái thẻ nhớ và tin!
em đã gỡ PM ấy đi nhưng vẫn vậy!
nhờ giúp đỡ!....

cuti_hp

iem đang cần tìm chương trình "data advance manager" iem có vào khu vực download nhưng báo là không đủ thẩm quyền :(
Vậy kính mong Bro nào có sofl này share giúp iem với ahj !!!
Thanks All !!!

Taki7610

Unlock_GSM
anh kojiro ui! em cài "E driver..."_PM lưu tin vào thẻ nhớ vô 3230, đang "install" dở thì nó báo lỗi,ko cài đc!
sau đó em vô tin nhắn..... tất cả tin lâu nay mất hết! mà mỗi lần gửi tin đi rất chậm!
nhờ giúp đỡ!....

Bạn cài chương trình msvdrivee phải không? - Nếu bạn cài phần mềm này thì pm này chỉ hỗ trợ lưu dữ liệu khi nhận từ BlueTooth mà thôi - Còn muốn save tin nhắn thì phải cài đặt save vào memory card! - Backup data rồi "làm tươi" máy lại bằng lệnh sau *#7780# nếu không hết thì dùng lệnh *#7370#!

Kojiro

Super V.I.P
nhờ giúp đỡ!....

Nếu vậy chắc em phải 4mat máy lại rồi cài lại xem sao, vì a cài trên 3230 rất bình thường không thấy bị tình trạng như e :(

Bạn cài chương trình msvdrivee phải không? - Nếu bạn cài phần mềm này thì pm này chỉ hỗ trợ lưu dữ liệu khi nhận từ BlueTooth mà thôi - Còn muốn save tin nhắn thì phải cài đặt save vào memory card! - Backup data rồi "làm tươi" máy lại bằng lệnh sau *#7780# nếu không hết thì dùng lệnh *#7370#!

3230 không chỉnh lưu vào thẻ như 7610 đâu Taki à :-?

Anh em nào có cho xin với đang cần lắm . Thanks

Theo mình biết trên S60v2 chỉ có Mdict, TMA chứ không có Lac Việt bạn à!

wavelonton

mod ơi!!!!! mod có solf chặn cuộc gọi của N81 không ạ, làm ơn cho em với!!! thanks mod nhiều. Dạo này em bi làm phiền nhiều quá mà chẳn biết làm thế nào, tìm khắp diễn đàn mà chả có solf để chặn cả :(

Kojiro

Super V.I.P

kennho

Theo mình biết trên S60v2 chỉ có Mdict, TMA chứ không có Lac Việt bạn à!

Chắc chắn là có đó bác , vì con N70 củ đang sài mà , vì để lại cho thằng bạn cho nó sài thử mấy ngày nó đồng ý lấy mình format lại máy nên mất giờ nó cứ đòi cái này mới chết chứ :((

thuebaohettien

mình cũng đang xài 7610 mỗi lần tháo pin khởi động lại cũng ko bị update time.Mình để ý ko chọn chế độ auto update time thì sẽ ko cần phải cập nhập lại giờ, bạn thử xem thế nào.Chúc vui:)

khoa0123456789

xin vui lòng giúp

mình đang có 2 thắc mắc mà không giải quyết được.
thứ 1 là sau khi update firmware cho 6681 xong thì không cho phép vào mục tin nhắn đa phương tiện.
thứ 2 là mình muốn chạy update flash cho 6681, nhưhg không biết phải làm như thế nào.
xin vui lòng chỉ dùm.thanks so much

nguyencanh

anh ôi cho em hỏi update firm mời la bao nhiêu vay anh . máy em firm 7.06 rồi mà vẫn bị huhuhu khổ quá mỗi lần cài nhạc là càio giờ hoài

luyendzung

máy có vấn đề đó bạn. Nếu dùng pin Cmos thi hết rồi, còn dùng tụ thị tụ bị hỏng rồi, mang ra sửa chữa thôi. Hết cách rồi. Cập nhập time chỉ dùng được ở các nước phương tây thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.