• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

gai

Well-Known Member
các huynh nào tìm giúp dùm cái pm mà gửi tin nhắn qua bluetooth vào thẳng thẻ nhớ nhé. cám ơn nhiều nha. thanks

Kojiro

Super V.I.P
các huynh nào tìm giúp dùm cái pm mà gửi tin nhắn qua bluetooth vào thẳng thẻ nhớ nhé. cám ơn nhiều nha. thanks

Dùng 7610 trở lên thì bạn chỉnh lưu vào thẻ được, vào Message/Options/Settings/Others, dòng cuối cùng chỉnh lưu vào thẻ nha. Còn 3230 thì bạn cài thêm PM MsDriveE.

hanbaoquan

cho em xin data hoa-viet của từ điển lạc việt và bộ font tiếng hoa luôn. Hoặc cho em bộ từ điển hoa-việt cũng được

thongly39

khóa phím tựu động n70

các anh có khóa phím tựu động nào mới nhất cho em xin.....cảm ơn nhiều

caubevodanh76

cho em hỏi cái này một chút, thế phiên bản mới này đã hỗ trợ update onl cho N7610 chưa bạn ??

thongly39

fon tiếng việt N80

các bác nào có fon tiếng việt của N80 cho em xin voi......cảm ơn các bác nhiều.........:|:|:|:|:|

MacKen

Xin soft( ứng dụng ) chạy file 3gp cho S60 7610

Xin soft( ứng dụng ) chạy file 3gp cho S60 7610

--------------------------------------------------------------------------------

Hiện náy mình có smartmovi và realplayer ...

Nhưng smartmovi chỉ đọc đuôi avi còn xem đuôi 3gp thì phải vào menu -tool - file manager xem đuôi 3gp bởi phần mềm realplayer thì từng bài bất tiện ...

Qua trên bác nào có soft ứng dụng đọc 3gp cho 7610 cho em xin được k ?

Xin cảm ơn.

baby_pdatviet

Em muốn sử dụng Mobiola Wecam 2.0 nhưng nó đòi sign số IMEI.Em đang xài N70ME số IMEI :356294010449360.Ai giúp em sign dùm.Em cám ơn nhìu làm ạ !!

bmw

Lock Code

có ai có Pm lock code cho 6681 không vậy cho mình xin nha.Mình đang cần gấp lắm.Máy mình đang bị die rồi.

caubevodanh76

cho vodanh xin file cài codec cho N7610, vừa rồi format máy, tự nhiên khi convert mấy file avi vào để xem, thì ko hoạt động :(, máy báo lỗi đòi codec.. bác nào có cho vodanh xin nhé, thanks

Kojiro

Super V.I.P
cho vodanh xin file cài codec cho N7610, vừa rồi format máy, tự nhiên khi convert mấy file avi vào để xem, thì ko hoạt động :(, máy báo lỗi đòi codec.. bác nào có cho vodanh xin nhé, thanks

Trước hết bạn nên cài Smart movie converter để convert. Thứ 2 là khi bạn cài SM nó sẽ có thông báo cài Dixv codec cho bạn, bạn ok thì sẽ được, tình huống này có thể do bạn từ chối k cài đặt. Nhưng không sao cả, bạn có thể vào www.lonelycatgames.com, mục SM để down codec về cài đặt.

Chúc vui!

Status
Không mở trả lời sau này.