• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

MrKwok

Phần mềm N72 nào có thể chặn được cuộc gọi lẫn tin nhắn vậy

Mình cần tìm 1 cái soft cho N72 mà có thể chặn tin nhắn lẫn cuộc gọi được ,lúc trước mình có xài BlackList ,BlackTaller ở trên thegioididong ,nhưng xài 1 thời gian là xài ko được ,các bạn có soft nào xài ổn định và tốt ko? chỉ mình với nha....

thanhcong_to

bác nào có chương trình xem ảnh của ressco thì cho em với!em cũng ko bit nó tên ji nữa cơ,nghe nói là hay lắm!

galaxy_89

ko biết 7610 có pm nào xem ảnh giống như mấy chú N ko nhỉ,xem ảnh kiểu S60 2 rd đã lỗi thời rùi

tandat2104

cho em hỏi cách gửi file qua bluetooth bằng n7610. Dùng file explorer của máy ko gửi đc, dùng chương trình quản lý thì nó báo là ko bảo vệ hay sao đó, ko gửi đc. Nhân tiện cho em xin luôn pm quản lý file

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi cách gửi file qua bluetooth bằng n7610. Dùng file explorer của máy ko gửi đc, dùng chương trình quản lý thì nó báo là ko bảo vệ hay sao đó, ko gửi đc. Nhân tiện cho em xin luôn pm quản lý file

Bạn gửi file nào bị báo lỗi thế bạn! Nếu file sis thì nên rename bỏ đuôi sis trước khi gửi nhé.

Bạn down Fexplorer tại đây nhé: http://www.gosymbian.com/FE_beta_download_2ed.html

saobachminh

facewarp cho N90

pác nào có phần mềm facewarp cho N90 ko? nếu có send cho em nhé. Thanks các pác.

caubevodanh76

Trước hết bạn nên cài Smart movie converter để convert. Thứ 2 là khi bạn cài SM nó sẽ có thông báo cài Dixv codec cho bạn, bạn ok thì sẽ được, tình huống này có thể do bạn từ chối k cài đặt. Nhưng không sao cả, bạn có thể vào www.lonelycatgames.com, mục SM để down codec về cài đặt.

Chúc vui!

Có thì bạn gửi giùm lun được ko ?? chứ mình ko tìm thấy file codec cho mobile

Kojiro

Super V.I.P
Có thì bạn gửi giùm lun được ko ?? chứ mình ko tìm thấy file codec cho mobile

Cũng link lonlycatgames bạn kéo xuống phía dưới có mục codec cho bạn down mà! Nhớ lựa chọn cho đúng với máy mình sử dụng để down nha!

hoctronam

bạn caubevodanh gỡ SM ra đi rồi cài lại,nó báo gì cứ ok tuốt là được thôi
trong SM có tích hợp sẵn code trong đó rồi mà!!!

lemontree8x

các bác ơi.em dow mấy soft về giải nén ra toàn file đuôi class thì cài đặt thế nào a.!mong các bác bảo ban cho.em dùng 6630

Kojiro

Super V.I.P
các bác ơi.em dow mấy soft về giải nén ra toàn file đuôi class thì cài đặt thế nào a.!mong các bác bảo ban cho.em dùng 6630

Nếu down về giải nén ra đuôi class thì bạn chép cái soft mà bạn down về á (đừng giải nén nó) vào mobile rồi cài. CÓ hiện tượng trên là do file bạn down về là file .jar nhưng winrar trong máy nhận diện là file rar luôn nên mới extract ra vậy.

Bạn cài file down về luôn nhé!

saobachminh

Đọc file flash

Các pác giúp em với, pác nào có phần mềm có thể đọc được file slash mà cop từ PC vào di động của mình thì send cho em với. E đang dùng N90, thanks các pác.

Kojiro

Super V.I.P
Các pác giúp em với, pác nào có phần mềm có thể đọc được file slash mà cop từ PC vào di động của mình thì send cho em với. E đang dùng N90, thanks các pác.

Theo mình test thì chỉ có những file nhỏ hơn 1MB thì bạn dùng Flash Player 2.1 là có thể xem được trên mobile, file lớn hơn hình như không chạy!

Status
Không mở trả lời sau này.