• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoadainhan70

Active Member
Cái này bên PPC và cụ thể trên con GIGABYTE 128i của mình ngày trước nó là Auto Answer Machine. Rất hiệu quả, có khi ngay cạnh nhau mà đối tác cữ ngỡ mình đang ở sân bay ấy.
Hỏi pác một câu nhá hình như à pác đang đề cập đến vấn đề cuat Tui thì phải nếu đúng thì pác cho tôi xin tên cuat tool đó đi pác
Mã:
Trước đây Lão Đệ có dùng một soft nhưng bi giờ chịu không nhớ nổi tên là gì Đại loại là cài vào máy khi được kích hoạt . Ví dụ khi có cuộc gọi đến thì ta sẽ nói chuyện với đối phương trên nền những tiếng Mưa rơi Tiếng gào thét của gió tiếng xe ô tô bị tắc đường nhấn còi inh ỏi v..v Nghĩa là người nói chuyện với ta bằng điện thoại có cài soft đó sẽ nghe được tiếng nói của ta lẫn trong tiếng mưa gió hoặc tiếng xe bấm còi inh inh ỏi vv.vv Điều này giúp ta có thể từ chối các cuộc hẹn không cần thiết Và đặc biệt hưu ích khi đang say đắm bên người tình mà bà xã gọi đến ta có thể nói là Anh đang kẹt xe chưa về được hoặc anh trời mưa to quá tối nay anh không về nhà nhé . Vậy kính xin các anh em ai đã dùng qua thì cho Lão đệ biết soft đó tên gì vậy và tải ở đâu Xin cám ơn .

Kojiro

Super V.I.P
Hỏi pác một câu nhá hình như à pác đang đề cập đến vấn đề cuat Tui thì phải nếu đúng thì pác cho tôi xin tên cuat tool đó đi pác
Mã:
Trước đây Lão Đệ có dùng một soft nhưng bi giờ chịu không nhớ nổi tên là gì Đại loại là cài vào máy khi được kích hoạt . Ví dụ khi có cuộc gọi đến thì ta sẽ nói chuyện với đối phương trên nền những tiếng Mưa rơi Tiếng gào thét của gió tiếng xe ô tô bị tắc đường nhấn còi inh ỏi v..v Nghĩa là người nói chuyện với ta bằng điện thoại có cài soft đó sẽ nghe được tiếng nói của ta lẫn trong tiếng mưa gió hoặc tiếng xe bấm còi inh inh ỏi vv.vv Điều này giúp ta có thể từ chối các cuộc hẹn không cần thiết Và đặc biệt hưu ích khi đang say đắm bên người tình mà bà xã gọi đến ta có thể nói là Anh đang kẹt xe chưa về được hoặc anh trời mưa to quá tối nay anh không về nhà nhé . Vậy kính xin các anh em ai đã dùng qua thì cho Lão đệ biết soft đó tên gì vậy và tải ở đâu Xin cám ơn .

Cái này bên PPC và cụ thể trên con GIGABYTE 128i của mình ngày trước nó là Auto Answer Machine. Rất hiệu quả, có khi ngay cạnh nhau mà đối tác cữ ngỡ mình đang ở sân bay ấy.

Tìm được rồi đây: http://www.mediafire.com/?wwtjueztum2

Hỗ trợ:
Nokia 6630, Nokia 6260, Nokia 6600,
Nokia 6620, Nokia 6670, Nokia 6680/6681/6682,
Nokia 3230, Nokia 3650/3600, Nokia 3660/3620,
Nokia 7610, Nokia 7650, Nokia N-Gage [QD],
Panasonic X700, Panasonic X800, Samsung SGH-D730,
Sendo X, Siemens SX1

deptrai7490

Máy em đã cài rất nhiều phông tiếng việt rùi mà khi xem vẫn thấy ko hiện dấu , cho em hỏi là khi cài phông thì có phải xóa hết mấy cái font cũ kia ra ko hay cứ để đấy

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Máy em đã cài rất nhiều phông tiếng việt rùi mà khi xem vẫn thấy ko hiện dấu , cho em hỏi là khi cài phông thì có phải xóa hết mấy cái font cũ kia ra ko hay cứ để đấy

Xóa hết nha bạn! Chỉ nên dùng 1 cái thôi, trường hợp cá biệt thì dùng 2 cái (KPD)

mobile124

e dùng SO9.1 phải hack phone mới cài dc các pm singed,jo dùng thêm 7610,đang loay hoay cài pm.hệ điều hành này có phải hack ko các bác.thank bác

deptrai7490

anh Kojiro cho em hỏi , em dow cái MuveeShow về rồi nhưng chạy nó toàn bị thoát ra ngoài thôi , với lại để Image ở chỗ nào để nó chạy được vậy

poison071089

e dùng SO9.1 phải hack phone mới cài dc các pm singed,jo dùng thêm 7610,đang loay hoay cài pm.hệ điều hành này có phải hack ko các bác.thank bác
Không phải hack gì đâu bác ạ. Down về là chiến thôi!

Posted via Mobile Device

cuongfpt

anh cho em hỏi tí,em cài phần mềm nghe nhạc TTPOD vào N72 rất ok nhưng khi vào icon của nó thì báo là erro -2,5 là sao anh ???có cách nào khắc phục lỗi này không ah???thank anh trước

eternal_vnn

em mới tậu 1 em N72.các bác cho em hỏi tí : vào topic nào để biết mình là Symbian S60 ver nào ý nhỉ? ^^ mới có nên ko bít gì
thanks cả nhà!

Kojiro

Super V.I.P
anh cho em hỏi tí,em cài phần mềm nghe nhạc TTPOD vào N72 rất ok nhưng khi vào icon của nó thì báo là erro -2,5 là sao anh ???có cách nào khắc phục lỗi này không ah???thank anh trước

Mình cài trên N72 cũng bị thế, bó tay hôm qua đến giờ nè :(

em mới tậu 1 em N72.các bác cho em hỏi tí : vào topic nào để biết mình là Symbian S60 ver nào ý nhỉ? ^^ mới có nên ko bít gì
thanks cả nhà!

Máy bạn là S60v2! Bạn đang ở đúng chuyên đề của máy đó.

phuong98a

MÁY N70 ME CỦA MÌNH DÙNG TAI NGHE HS23 ĐỂ NGHE FM NHƯNG RÈ ÂM THANH KO RÕ LẮM . MÌNH CÓ CHỈNH HẾT CÁC TẦN SỐ RỒI ĐỀU KO KHÁ TÍ NÀO. LẦN TRƯỚC MÌNH CÓ NGHE FM CỦA N72 CŨNG CÁI TAI NGHE HS23 THÌ RẤT TỐT
VẬY THÌ PHẢI LÀM THẾ NÀO ĐỂ NGHE FM TỐT ĐƯỢC
À MÀ TẠI SAO MÌNH NGHE NHẠC QUA TAI NGHE HS23 MÀ NGHE KO HAY TÍ NÀO THẬM CHÍ CÒN THUA CẢ MÁY TÀU NỮA . CÓ PHẢI DO MÁY HAY LÀ DO TAI NGHE VẬY

cuongfpt

poison071089

Vì mọi người chắc cũng bị như cậu chứ sao nữa.Cài LCGJukebox nghe cũng ổn mà.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.