• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

nientrung

Mình nghe nói bên HTC có phần mềm chụp namecard thì lưu lại được số dt và địa chỉ. Hok bik 5800 có pm đó kg? Bro nào có pm đó thì cho mình xin nhé. Tks

ngocthanhdhgtvt

CÁC ĐẠI CA CHO EM HỎI SAO 761 KHÔNG CHẠY ĐƯỢC PYTHON V 1.4.5 VA F MODUL PACK V 1.3.3 NHỈ , EM CÀI VÀO MÀ KHÔNG THẤY GÌ LUÔN,:-??

ngocthanhdhgtvt

Từ điển Mobile Dictionary Full (Kèm file Phát âm) S60 OS6, 7 ,8 đây

Bộ từ điển này cũng lâu rùi , nhưng dạo này nhiều anh em gọi điện và pm cho mình trên Diễn đàn hỏi về nó quá nên hôm nay mình up luôn cho anh em tiện download để sử dụng.

Bộ Từ điển Mobile Dictionary Full

* Hướng dẫn cài đặt chi tiết * :

- Bước 1 : Download file cài từ điển(mobile_dict.sis), fonts Unicode (vnfont.sis) và Data dữ liệu.

- Bước 2 : Cài đặt file mobile_dict.sis và file vnfont.sis

- Bước 3 : Trong thẻ nhớ , bạn tạo 1 folder mang tên như sau : MDict_Data

- Bước 4 : Copy Data dữ liệu bạn cần dùng (ví dụ như : vie-eng.mdic, eng-vie.mdic....) vào thư mục MDict_Data vừa tạo trên thẻ nhớ

- Bước 5 : Khởi động lại Mobile và sử dụng

---> Bên trên là 5 bước để có 1 bộ từ điển như ý , chúc các bạn thành công

Mã:
http://www.4shared.com/dir/2327509/95165892/tu_dien.html
các anh ơi sao em không thấy dât cho viêt_anh đâu cả , những dât kát có đầu đủ nhưng thiếu việt anh rù, giúp với:(:)-/:p:(:-?:)

ngocthanhdhgtvt

ui trơi , buồn các anh trong diễn đàn quá , em cứ nói là thiếu data cho viet_anh mà các anh không tin em , tất cả các trang em đều hỏi mà chả ai đá động tới thỉnh cầu của minh:(, rõ ràng là thiếu data cho việt_anh mà sao lạ vậy nhỉ:-/,ai đó giúp minh với, huuuuu huuuuuuu

ngocthanhdhgtvt

các bác ơi , cho hỏi tí , sao pm fexplorer và X plorer sao không có tính năng tạo thư mục mới nhỉ( new fother ) ai biết giúp với

cho hỏi tí nữa, ai có pm thay đổi logo mạng của nhà sản xuất không nhỉ , post lên anh em dung với

JuRay-Duan

các bác ơi , cho hỏi tí , sao pm fexplorer và X plorer sao không có tính năng tạo thư mục mới nhỉ( new fother ) ai biết giúp với

cho hỏi tí nữa, ai có pm thay đổi logo mạng của nhà sản xuất không nhỉ , post lên anh em dung với

Bạn kô nên dùng font chữ màu đỏ cho bài viết. Còn đối với X-ploer muốn tạo forder mới ở đâu thì di chuyển con trỏ (điểm sáng) đến đó nhấn phím số "9" và nhập tên forder mới -->song

thanhson_ts

Tìm soft hẹn giờ bật chương trình

Không biết có phần mềm nào như thế ko nhỉ, nếu có các bác làm ơn share giúp e với!

ngocthanhdhgtvt

đây này bạn. Dùng mực đen mà viết thôi. Mực đỏ là của các master. :D.

cái này thì cũng hay ,nhưng mà pm FExplorer cũng đã có thể làm được logo rồi mà anh . cài cái này vào chỉ thêm nặng máy . vì chỉ có logo mặc định thôi à, em muốn hỏi ai có chương trình tạo logo thư pháp đó, ví dụ như tạo tên của em là ngọc thành và sẽ xuất hiện thay cho dòng chữ mobifion ấy mà, chứ thật ra cái fexplorer có thể tạo logo , không tin các anh cứ vào fexplorer rồi chọn 1 hinh bất kỳ rồi chọn set á operator logo , khi dó máy sẽ tư động lfm logo cho mình. (đường dẫn :fexplorer->E:/(C:/)->file ảnh->options->file->set as operator logo , ) máy sẽ tự đong tạo logo , nhớ phải khởi động lại phone, nhưng dù gì cũng thanks cho tấm lòng của anh bạn=D>:))

ngocthanhdhgtvt

=D>đây rồi , minh vừa tìm thấy nó, chắc cũng khá hay ; chúng ta cũng có thể thay đổi logo nhà sản xuất Vinaphone, Mobifone , Viêttel và thay logo đó bằng tên của bạn, tên người yêu hoặc bất cứ thứ gì mà bạn nghĩ ra , bằng cách : dùng LOGOMANfont thư phápbộ gõ tiếng việt

chúng ta dùng font thư pháp của BKHCM, tạo ra một file ảnh đuôi gif (ảnh đuôi gif khi làm logo sẽ cho màu sắc tốt nhất). Cách tạo một file ảnh thì cũng khá đơn giản, bạn down font thư pháp về dán vào trong Control Panel/Fonts, khi tạo một file ảnh thì bạn phải dùng Unikey 4.0 bộ mã BK HCM 2 sẽ viết được chữ thư pháp tiếng việt có dấu để tạo một file ảnh mang tên mình, sau đó dùng phần mềm thay đổi logo dùng file ảnh mà đã tạo ra làm logo, còn mình sẽ dùng phần mềm FExplorer chọn đến file ảnh của mình, chọn Options--> File --> Set as operator logo. Máy sẽ tự động tạo logo cho mình như hình dưới của em :-?

Như thế là chúng đã có một logo thay cho mấy logo nhàm chán của nhà cung cấp mạng
http://www.mediafire.com/?sharekey=00a5320e6fcf7c53d0d290dca69ceb5ce04e75f6e8ebb871
pm này không phải do mình tạo ra mà là minh tìm được từ wep khát đó, , nhớ thanks cho phát nha anh em

Chỉnh sửa cuối:

ngocthanhdhgtvt

lạy luôn há , em đã nói là thiếu data viet-anh.mdict cho từ điển mobi-dict mà chả ai thém coi lại cho em , anh em giup em với, thanks cho ai giup em:(

doctinh357

các bac ơi ai co phần mềm nghe đài AM trên S60v2 không?
cụ thể hơn la em đang xài con n70me nhưng em muốn nghe đài AM.bác nào có giúp em với nha.em cám ơn nhiều

poison071089

các bac ơi ai co phần mềm nghe đài AM trên S60v2 không?
cụ thể hơn la em đang xài con n70me nhưng em muốn nghe đài AM.bác nào có giúp em với nha.em cám ơn nhiều
Vụ này không có bạn nhé !
Hầu hết trên điện thoại chi hỗ trợ nghe AM!

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.