• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

hoatienii

các bác cho mình xin phần mềm ghi âm cuộc gọi cho 7610 với.
Xin cảm ơn các bác nhiều.

tuyetha

Trình Quản Lý WinFile

có Pro nào dung wifile không ạ?bác nào có bản winfile eng hay viet đầy đủ cho em xin với,em cảm ơn nhiều lắm.em đang dùng bản eng mà ngôn ngữ không được đầy đủ,nhiều phần hình như à tiếng Ý.vậy nên pm này còn nhiều phần em chưa biết.ai có cho em xin nha,hoặc là chỉ cho em kiếm với ạ.Thank cả nhà trước ạ!

tu2179

có Pro nào dung wifile không ạ?bác nào có bản winfile eng hay viet đầy đủ cho em xin với,em cảm ơn nhiều lắm.em đang dùng bản eng mà ngôn ngữ không được đầy đủ,nhiều phần hình như à tiếng Ý.vậy nên pm này còn nhiều phần em chưa biết.ai có cho em xin nha,hoặc là chỉ cho em kiếm với ạ.Thank cả nhà trước ạ!

bạn vào đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=55817

ngocthanhdhgtvt

các bác cho mình xin phần mềm ghi âm cuộc gọi cho 7610 với.
Xin cảm ơn các bác nhiều.
có rất nhiều pm ghi âm cuộc gọi ,hiện minh đang dùng 7610 và minh cũng đã thử qua rất nhiều pm minh thấy pm này là tốt nhất cho 7610 ,. ghi âm không tiếng bíp mà chỉ cần cài đăt on một lần sau khi insta là xong, còn mình thấy nhiều pm khát phải để ở chế độ hide (chạy ẩn) chính vì vậy mà tới giờ mình vẫn dùng pm này đó:)) nhớ thanks phát nếu thấy hài lòng rồi mới down

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
có rất nhiều pm ghi âm cuộc gọi ,hiện minh đang dùng 7610 và minh cũng đã thử qua rất nhiều pm minh thấy pm này là tốt nhất cho 7610 ,. ghi âm không tiếng bíp mà chỉ cần cài đăt on một lần sau khi insta là xong, còn mình thấy nhiều pm khát phải để ở chế độ hide (chạy ẩn) chính vì vậy mà tới giờ mình vẫn dùng pm này đó:)) nhớ thanks phát nếu thấy hài lòng rồi mới down

qua đây đọc lại nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=56745
không cài cái beepoff thì làm sao mà bỏ tiếng beep khi ghi âm hả bạn

tuyetha

mọi người ơi ai có pm best phonereminder đã C cho em với,em tìm mãi mà không thấy,em dùng thử hết thời hạn rồi.em thừơng xuyên phải để im lặng nên cần pm này lắm,giúp em với.cảm ơn mọi người trước nha.

MinhThang

Manager
mọi người ơi ai có pm best phonereminder đã C cho em với,em tìm mãi mà không thấy,em dùng thử hết thời hạn rồi.em thừơng xuyên phải để im lặng nên cần pm này lắm,giúp em với.cảm ơn mọi người trước nha.

Bạn thử nhập với 5 số bất kỳ 12345 hay 00000.

QuanDay

pác nào có bộ cài python cho 3230.post hộ e với.e tìm mãi ko thấy.thanks các p ác trước

TruBic

Well-Known Member
em cũng thử nhập rồi mà không được bác ạ,khi đăng ký nó đòi email và code,em nhập thử mà không ăn thua gì.hix:(:)((
bạn tìm lại bản khác xem chứ khóc lóc đâu có được gì

Cleonardo

ai có data dữ liệu danh bạ long an,vũng tàu,đồng nai khánh hòa vui lòng cho mình ( kbd 2.11(kobe~))thanks!!!!

ngocthanhdhgtvt

ui trời , ai dùng 7610 thì giúp thanh 1 tay với , 2 ngày nay , tìm tất cả ở gôgle và down tất các pm đọc file pdf nhưng chả có pm nào để 7610 chạy cả , nó toàn báo là , application not woking in your phone , lạy chúa luôn , ai có chương trình này( đã test và chạy tốt trên 7610 )_ thì post cho ngọc thành với nha , thành thanhks liền . kikkkkkkkkkkkkkk:((

TruBic

Well-Known Member
ui trời , ai dùng 7610 thì giúp thanh 1 tay với , 2 ngày nay , tìm tất cả ở gôgle và down tất các pm đọc file pdf nhưng chả có pm nào để 7610 chạy cả , nó toàn báo là , application not woking in your phone , lạy chúa luôn , ai có chương trình này( đã test và chạy tốt trên 7610 )_ thì post cho ngọc thành với nha , thành thanhks liền . kikkkkkkkkkkkkkk:((

application not woking in your phone có nghĩa là ứng dụng này không hoạt động trên điện thoại của bạn đấy bạn à

orionpine

xin key ultraMP3

cho em xin cai key cua ultraMP3 1.52!
ImeI cua? em la: 356294014663917

Chỉnh sửa cuối:

taolahoang28

cho em hỏi lỗi : 0 java lang khi ứng dụng các sotf java là gì ? khắc phục ra sao ? sao chả có ai trả lời vậy

orionpine

PhotoHandler.ashx

Khi em ket nối điện thoại của em với may tính qua nokia PC SUITE thì nó hiện lên như thế ! Ai có cách nào khắc phục chỉ cho em với !!!day la em ghép 2 hinh` vao 1

Status
Không mở trả lời sau này.