• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Khi em ket nối điện thoại của em với may tính qua nokia PC SUITE thì nó hiện lên như thế ! Ai có cách nào khắc phục chỉ cho em với !!!day la em ghép 2 hinh` vao 1

Chú ý post bài ko được phép tô màu chữ!

Cổng USB của bạn chắc có vấn đề hoặc là cap có vấn đề. Bạn thử test từng trường hợp nhé!

va2

Trong ổ Z của N72 có font lạ! Giúp tôi!

Tôi đã kiểm tra kỹ các ứng dụng được cài máy N72 của tôi, không có ứng dụng nào về font nhưng trong ổ Z của máy tôi giờ có mấy font sau: s60sc.ccc(1.650MB), 11x12_latin.gdr(427KB) và 15x16_latin.gdr(669KB) và một số font sẵn có từ trước mặc định của máy. Ở ổ Z không cho phép xóa, giờ tôi cài bất cứ font tiếng việt vào chữ vẫn bị lỗi không đọc được tiếng việt. Làm sao đây

Kojiro

Super V.I.P
Tôi đã kiểm tra kỹ các ứng dụng được cài máy N72 của tôi, không có ứng dụng nào về font nhưng trong ổ Z của máy tôi giờ có mấy font sau: s60sc.ccc(1.650MB), 11x12_latin.gdr(427KB) và 15x16_latin.gdr(669KB) và một số font sẵn có từ trước mặc định của máy. Ở ổ Z không cho phép xóa, giờ tôi cài bất cứ font tiếng việt vào chữ vẫn bị lỗi không đọc được tiếng việt. Làm sao đây

Đó là font hệ thống của máy, bạn ko được xóa là đúng rồi. Việc bạn vẫn bị lỗi font là do bạn chưa dùng đúng font cho máy, bạn có thể qua Khu vực S60 ứng dụng việt hóa để tìm font phù hợp nhé!

MinhThang

Manager

Bạn xóa hết tất cả các font trong ổ C và chép 1 font này hy vọng sẽ sử dụng tốt.

http://pdaviet.net/showpost.php?p=726907&postcount=94

taolahoang28

cho em hỏi lỗi error java lang thì khắc phục như thế nào ?

mình sử dụng phần mềm Vitalk nhưng chỉ chát với những người onli trên vitalk , còn khi chát trên yahoo thì bị lỗi
java lang
error method : 0
java lang

lỗi này khắc phục làm sao ? ( hiên đang dùng 3230)

Last edited by a moderator:

anh368

mình đang dùng N81 8g
V 21.0.010
hiện vẫn chưa hack được
nếu bạn nào đã hack được xin chỉ giúp mình với

va2

Cám ơn!

Nhưng mình đã kiểm tra các máy N72 khác trong ổ Z hoàn toàn không có những font lạ của mình. Trước đây mình đã cài font và đọc tiếng việt rất tốt. Trong ổ C hay ổ E mình đã xóa hết các font đã cài

TruBic

Well-Known Member
Nhưng mình đã kiểm tra các máy N72 khác trong ổ Z hoàn toàn không có những font lạ của mình. Trước đây mình đã cài font và đọc tiếng việt rất tốt. Trong ổ C hay ổ E mình đã xóa hết các font đã cài

thôi vậy chỉ còn 1 cách là format 4 ngón thôi bạn ơi

thuonghonda68

cho mìm hỏi mình cài plashtile 2.1 trên 7610 chay tốt nhưng khi vào mình đâu có thấy gì chỉ có biểu tượng và chử andobe là sao?

andypham

Mình đang cần ứng dụng ghi âm cuộc gọi ko có tiếng beep dành cho S60v1,2
Mấy ứng dụng ở đây mình dowl về khi cài toàn báo file lỗi,chỉ cài đc mỗi cái ghi âm việt hóa ko có tiếng beep,nhưng khổ nổi lại ko hiển thị số,hĩ
Bạn nào có thì up lên cho mình nha,thx nhìu:D

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang cần ứng dụng ghi âm cuộc gọi ko có tiếng beep dành cho S60v1,2
Mấy ứng dụng ở đây mình dowl về khi cài toàn báo file lỗi,chỉ cài đc mỗi cái ghi âm việt hóa ko có tiếng beep,nhưng khổ nổi lại ko hiển thị số,hĩ
Bạn nào có thì up lên cho mình nha,thx nhìu:D

Bạn thử bản này chưa: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=679036&postcount=13

haiquy

Mình đang cần FW.2.2.0 Custom đả Fix lổi hoàn thiện cho máy 2G bác nào có cho mình xin,mình đả tìm nhưng các link đều bị hỏng hềt nên không down được Mình cảm ơn nhiều.

ngocthanhdhgtvt

bác nào cho em hỏi cái này tí :tình hình sự việc là thế này: lần 1 khi em restart lại máy bằng pm shutdown thì tự nhiên nó không thể lên nổi nữa, cứ sáng đèn màng hình 2 lần(nhấp nháy) rồi lại tắt, em gắm cục sạc vào thì không vô điện ,tiếp theo em thực hiện thao tác fomart 4 ngón thì nó lên màn hình nhưng xuất hiện ngôn ngữ Trung Hoa ,sau đó em vào đổi ngôn ngữ sang tiêng Anh và khởi đông lại máy theo yêu cầu của máy và điều đau khổ lại tiếp diễn nó lại không lên nổi nữa , chỉ sáng lên xuất hiện dòng chữ NOKIA(2 lần) rồi tiếp tục tắt đi.emgawms cục sạc vào thì không thấy tín hiệu gì ( không vào điện), vả hiện thời điểm này nó vẫn nằm ngủ không thể lên được ,ai gặp trương hợp này chỉ giúp em với

tiephien1

các bạn ai có pm Mobiola Web Camera 2 for S60 2nd Edition (pm biến di thành wc) đã crack. mình dùng 6600. nếu khong thì các bạn tìm hộ mình code cũng được. imei của mình là 353766000590173. cảm ơn các bạn rất nhiều

Kojiro

Super V.I.P
các bạn ai có pm Mobiola Web Camera 2 for S60 2nd Edition (pm biến di thành wc) đã crack. mình dùng 6600. nếu khong thì các bạn tìm hộ mình code cũng được. imei của mình là 353766000590173. cảm ơn các bạn rất nhiều

Chỉ tìm được cái này:

Serial: S8VX-Y5TR-AHB4
IMEI: 355045000414397

Status
Không mở trả lời sau này.