• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

minh_trungtq

xin PM SMS SPY cho s60
em đang rất cần phầm mềm này quá! mà không biết tìm ở đâu! anh chị nào có hoặc biết trang nào có không ah? làm ơn chỉ dùm em với! hu hu
em xin chân thành cảm ơn ah!
em đang dùng N72 ah!

palour

Cho mình xin phần mềm PDF PLUS bản MỚI NHẤT và FULL, bản cũ mình xài nó bị lỗi TIẾNG VIỆT, máy mình là 3230. CÁM ƠN NHIỀU^^
Còn không thì PHẦN MỀM nào đọc file PDF tốt cũng được.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicecho xjn pm handytaskmam bản en

lần sau tìm kỹ trước khi hỏi nha bạn cứ lười quá là không được.
cái Handytaskman này đã úp ngày 7 tháng 12 năm 2006 lúc 6h33 phút tại đây http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=12&order=desc&page=14 qua lấy đi
mà bạn viết tên phần mềm cũng sai chính tả Man chứ không phải là mam
xin thì hỏi ai không biết.Mà bạn không viết tắt các từ nữa nha đọc mà bực cả mình.

Thangnd31082

lần sau tìm kỹ trước khi hỏi nha bạn cứ lười quá là không được.
cái Handytaskman này đã úp ngày 7 tháng 12 năm 2006 lúc 6h33 phút tại đây http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=12&order=desc&page=14 qua lấy đi
mà bạn viết tên phần mềm cũng sai chính tả Man chứ không phải là mam
xin thì hỏi ai không biết.Mà bạn không viết tắt các từ nữa nha đọc mà bực cả mình.

Mới công nhận VIP member có khác:D , chúc mừng em nhé !
Ngôn ngữ của VIP có vẻ trau chuốt hơn rồi đó. Lúc nào gặp các Mod nhớ đề cử anh phát nhé !=D>=D>=D>

Tiện đây giải đáp luôn cho bác này đỡ bị mod Del bài ( mất điểm lắm ) :

Cho mình xin phần mềm PDF PLUS bản MỚI NHẤT và FULL, bản cũ mình xài nó bị lỗi TIẾNG VIỆT, máy mình là 3230. CÁM ƠN NHIỀU^^
Còn không thì PHẦN MỀM nào đọc file PDF tốt cũng được.

Chuẩn pdf thật sự gọn nhẹ và bảo mật tốt nên được sử dụng để chia sẻ thông qua mạng internet dưới dạng những eBook. Với người dùng máy tính hoặc PPC, họ dễ dàng đọc được với những chương trình chuyên dụng như Foxit Reader. Tuy nhiên, với điện thoại di động dòng Symbian thì việc đọc được những eBook định dạng pdf cần có một chương trình khác. Đó là PDF+ phiên bản cũ (1.36) hoàn toàn miễn phí. Bạn có thể tải về dùng tẹt ga

Phiên bản mới của chương trình (1.67) đã thành phiên bản thương mại với dung lượng 443KB.

Đánh giá: Chương trình gọn nhẹ, dễ sử dụng, chức năng hiển thị tốt khi zoom và cho chức năng tìm kiếm text theo yêu cầu. Tuy nhiên, chế độ Wrap chưa thật sự thiết lập đúng text hiển thị trên màn hình.

Link tải cả 2 bản ở File kèm theo dưới đây ( Quy định mới thì phải )

Chỉnh sửa cuối:

minh_trungtq

xin PM SMS SPY cho s60

em đang rất cần phầm mềm này quá! mà không biết tìm ở đâu! anh chị nào có hoặc biết trang nào có không ah? làm ơn chỉ dùm em với! hu hu
em đang dùng N72 ah!

hu hu không anh nào bớt chút thời gian quan tâm tới em ah! hu hu :((

Kojiro

Super V.I.P
xin PM SMS SPY cho s60

em đang dùng N72 ah!

hu hu không anh nào bớt chút thời gian quan tâm tới em ah! hu hu :((

PM này ko có sao tìm cho ra cho bạn đây. Khi tìm Pm nào đó, bạn có chắc nó đã có hay chưa nhé! Mình search nhiều mà ko thấy :-/

TruBic

Well-Known Member
cho mình xin pm handytaskman xài tương tự như jacktaskman đó bữa trước nhìn thấy ma giờ tìm lại nát cả Ñ cũng ko thấy ai giúp dùm à nếu có bản en thì cang tốt
Posted via Mobile Devicekhổ quá đã tìm và post hôm qua tại trang này cuả bài này. Tìm lại xem, lười quá

0977072942

bạn ơi cho mình xin cái phần mềm lướt web rẻ như opera nhưng đuôi sis cho 6680 vớii
^^! thank nhiều

kute_1988

Mới công nhận VIP member có khác:D , chúc mừng em nhé !
Ngôn ngữ của VIP có vẻ trau chuốt hơn rồi đó. Lúc nào gặp các Mod nhớ đề cử anh phát nhé !=D>=D>=D>

Tiện đây giải đáp luôn cho bác này đỡ bị mod Del bài ( mất điểm lắm ) :

Chuẩn pdf thật sự gọn nhẹ và bảo mật tốt nên được sử dụng để chia sẻ thông qua mạng internet dưới dạng những eBook. Với người dùng máy tính hoặc PPC, họ dễ dàng đọc được với những chương trình chuyên dụng như Foxit Reader. Tuy nhiên, với điện thoại di động dòng Symbian thì việc đọc được những eBook định dạng pdf cần có một chương trình khác. Đó là PDF+ phiên bản cũ (1.36) hoàn toàn miễn phí. Bạn có thể tải về dùng tẹt ga

Phiên bản mới của chương trình (1.67) đã thành phiên bản thương mại với dung lượng 443KB.

Đánh giá: Chương trình gọn nhẹ, dễ sử dụng, chức năng hiển thị tốt khi zoom và cho chức năng tìm kiếm text theo yêu cầu. Tuy nhiên, chế độ Wrap chưa thật sự thiết lập đúng text hiển thị trên màn hình.

Link tải cả 2 bản ở File kèm theo dưới đây ( Quy định mới thì phải )
thông báo nhé pác ơi , em tải về lấy hai đường link để đown nhưng không thấy file down đâu cả :((

tuanlong0207

có ai có chuơng trình điều khiên may tính từ xa qua gprs không minh đang cần không quan trọng tốn tiên gprs hay ko mà minh quan trọng là chuong trinh có crack hay ko thui,minh đang xài 7610 ai có post cho minh với minh bao cafe (nhớ để số dt lên diễn đàn)cái rdm+ xài hay nhưng mà dùng thử ko ah,

tu2179

Cho mjh hoj. Khj mjh dow 1 game qua gprs. Dow x0g roj thj caj dat lu0n. Mjh k bjet file download nam o cho nao. Help me.
Va cho hoj cai opera cua mjnh k luu dc trang web. Co aj bj the k.
Sory vj vjet kh0ng dau.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

tuanlong0207

Cho mjh hoj. Khj mjh dow 1 game qua gprs. Dow x0g roj thj caj dat lu0n. Mjh k bjet file download nam o cho nao. Help me.
Va cho hoj cai opera cua mjnh k luu dc trang web. Co aj bj the k.
Sory vj vjet kh0ng dau.
Posted via Mobile Device

cái đó download trên mạng về gài luôn nó bỏ vào bộ nhớ tạm(ram) sau khi gài xong thì se tự động xóa chứ không lưu lại bạn ah,

langtu13493

Posted via Mobile Devicehjx nản. Nếu down bằng ucwed hoặc opera thì vào nơi mà đã cài chương trình đó. Tìm thư mục có tên ucwed hoặc opera mà tìm. Đó là ko cài đặt thư mục lưu. Còn nếu cài ở đâu thì đến đó tìm là ok

Kojiro

Super V.I.P
có ai có chuơng trình điều khiên may tính từ xa qua gprs không minh đang cần không quan trọng tốn tiên gprs hay ko mà minh quan trọng là chuong trinh có crack hay ko thui,minh đang xài 7610 ai có post cho minh với minh bao cafe (nhớ để số dt lên diễn đàn)cái rdm+ xài hay nhưng mà dùng thử ko ah,

Theo mình biết thì ko có ứng dụng nào điều khiển qua gprs, nếu có chỉ có qua hồng ngoại thôi. Cái ứng dụng bạn nói tên chính xác là gì thế, nghe lạ quá :)

tu2179

khi mình dùng opera. Lưu trang web vào thì nó bảo bị lỗi. Không biết tại sao. Có ai bị thế ko.

TruBic

Well-Known Member
khi mình dùng opera. Lưu trang web vào thì nó bảo bị lỗi. Không biết tại sao. Có ai bị thế ko.

bạn ơi bạn có thể cho trubic cái hình minh họa xem nó lỗi như thế nào không bạn? còn trubic sài bấm phím 7 lưu vào mà không hề thấy 1 lỗi nào cả.bạn kiểm tra lại xem nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.