• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5230 , 5233 có fw mới 51.0.2 và 51.1.2

nguyen_tan193

lát mình up cho bạn. tại thấy mọi người thích cfw nên mình k up lên
Bác ơi, link đâu thế, em có down bản new core của bĩnh, nhưng không biết dùng, Bác up lên mediafile rồi chỉ dẫn cụ thể cho em nha, tốt nhất bác up luôn cả bộ hay file rofs2 cũng đc ... thanks bác, Y!M: nguyen_tan193

staythesame7487

mình đang sử dụng con 5230
mình cũng vừa up FW mới nhất này, mình thấy FW này rất chán, không có thay đổi gì nhiều so với các FW trước, nhất là khi gọi điện không thể bật được loa ngoài, thứ 2 là khi máy đang khoá mà có cuộc gọi đến là không thể vuốt cảm ứng để nhận cuộc gọi mà phải ấn phím cứng rất bất tiện, mình đang tìm thêm lỗi tiếp
đt của pác này bị lỗi rồi, em vừa up firmware lên bản 51 vẫn nhận cuộc gọi trượt bình thường mà. Em thấy bản này chạy ổn định, hiệu năng cao hơn đấy, xem video mp4 lâu mà máy không bị ấm hoặc nóng (bản trước xem mp4 lâu là máy ấm lên)