• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5230 nâng cấp FW (RM-588) v40.0.3

jackpham

5230 vừa có FW mới anh em 5230 test đi nào. Từ 21 mà lên 40 chắc là thay đổi khá nhiều đấy
Lưu ý: anh em nào thích FW C6 thì không nên up nhé!

traicauhd

đã có bạn nào up lên chưa vậy? cho chút nhận xét đi...............???
Đang dùng bản C6 mà ko biết co lên up lên bản mới này ko........?

mathanh

lại có bản mới, không biết có thay đổi bàn phím kô ta, chắc sắp tới n97 và n97mini điều sẻ nâng cấp phím số

ngviethoa

lên từ 21 đến 40 cơ à.
có nhiều thay đổi đó.
nhưng mà mất CFWC6 thì tiếc lắm

duong_hvan

Minh thay ben tinhte co mot so nguoi da up ban nay, thay ho nhan xet rang: .cam ung nhay,nhanh k thua 5800
.co them code avc
.co them pm xem thoj tiet noi dang song
.ung dung chay nhanh hon
The d0!

cloudzxz

Mình vừa thay fw mới vào thì bị lỗi no ini file found :| Dùng fw cũ thì ko sao.Ai giúp mình với.

wimax16vnn

wow, ae ko ai dám up lên v40 àh ...

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

mới dạo wanh 1 vòng các 4r thấy có vài thay đổi trên v40 5230 như sau:
1 cảm ứng mượt mà hơn
2 tốc độ xử lý ứng dụng nhanh hơn
3 ứng dụng thời tiết hiện tại mới
4 đọc được codec AVC

chắc cố tách ra những cái mới này để cho vào C6 v20 5230 thì wá good

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

haizz riết hok pik khi nào dòng S60v5 của mình mới có bàn phím nhắn tin + qwerty giống N8 nữa T.T

ankindo

mình dùng nokia software update để up thì máy chạy cực chậm, nhanh hết pin, dù đã tắt hết các chương trình chạy ngầm. hổng hiểu luôn.
dù mình đã hard reset trước khi up. có ai bị giống mình không nhỉ?

quykykyky

Mình vừa up lên nè. Bàn phím thay đổi chút ít. Chữ to rõ hơn, tuy nhiên, phía dưới có một dải trống, hok biết dùng để làm j.

linlinki

mình nhỡ dại dột up lên tưởng như thế nào chứ, thực ra chẳng thấy khác cái ji cả, giờ thì không thể hạ fw xuống nữa, mình chán quá

yesterday1305

mình nhỡ dại dột up lên tưởng như thế nào chứ, thực ra chẳng thấy khác cái ji cả, giờ thì không thể hạ fw xuống nữa, mình chán quá

Down bản cũ về. rồi hạ xuống thôi...có gì đâu dùng J.A.F tề