• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530 Nâng Cấp FirmWare ( RM-504) v31.0.5

viethan2

qua up ban cook của kid hay daugiang về flash lại đê bạn ui. chúc thành công

TruongHan

Super V.I.P
cook của mấy bác đó toàn v30, còn cái này lỡ up lên v31 rồi.... flash lại có sao hok..

Đã cập nhật FW Cook cho v31 rồi mà bạn.Đã nâng lên v31 mà Flash bản CFW của v30 là die phone đó ^^

ngtanphong

bác mod cho em mấy cái link đến mấy bản cook đc hok... sao em hok thấy mấy topic đó đâu hết@@

binzhaha

đã téc không thay đổi gì cả về giao diện lận tốc độ xử lý. chỉ bổ sung một số các mạng xã hội trong mục Internet như: Hi5, Facebook, Friendster... hơi thất vọng

mấy cái đấy có lâu rồi mà
bản này chạy nhanh hơn hẳn
hiệu ứng nhanh hơn
cảm ứng nhạy hơn
rung phản hồi nhẹ hơn

cutun233

nói tóm lại bản cập nhật nay không cần cũng đựoc
chỉ có vài ưu điểm mới

update cũng được vì không ảnh hưởng ji đến máy

Truymenhcscd

Mấy bạn nào xin hỏi. 5530 vừa mới up fw v31 xong rồi kô còn hack phone helo0x2.01 đc nửa giờ muốn hack lại phải dùng helo0x phiên bản mấy ạ ??

DuyLinh11

Mấy bạn cho mình hỏi sao mình dùng NSU thì nó cứ báo thế này

mình không biết dùng sosf NAVIFIRM thế nào cả ai giúp mình với

DuyLinh11

Cảm ơn Hoden sau khi mình dùng NAV doWnload các file update về rùi tiếp theo là làm gì nữa??

ShenTran

Mấy bạn nào xin hỏi. 5530 vừa mới up fw v31 xong rồi kô còn hack phone helo0x2.01 đc nửa giờ muốn hack lại phải dùng helo0x phiên bản mấy ạ ??

ko hack helo0x dc nữa đâu bạn ah ! mình thử rồi ,potay rồi :D

DuyLinh11

ĐIện thoại mình không tự update được ngay cả dùng NSU nó cũng bảo là chưa có phiên bản mới mà.không hiểu sao luôn.Việc update trưch tiếp trên điện thoại hoặc dùng NSU và Flash nó có khác nhau chỗ nào không?.Còn nếu mình flash rồi sa nay khi có phiên bản mới điện thoại có thể tự update hoặc dùng NSU update dc ko?