• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 bị lỗi hệ thống?

raivn

Mình sau khi cập nhật phần mềm mới máy báo lỗi hệ thống , bây giờ không thể chỉnh được đồng hồ . Ai biết cách khắc phục không giúp mình với:(:)(:)((

daokiemkhach

Mình sau khi cập nhật phần mềm mới máy báo lỗi hệ thống , bây giờ không thể chỉnh được đồng hồ . Ai biết cách khắc phục không giúp mình với:(:)(:)((

Bạn bấm *#7370# rồi cài lại là xong thui:)

raivn

Đã thử những vẫn không được . Ai biết không giúp mình với >"<

danychan

bây giờ mình format máy lại thì vẫn còn là V21 chứ, hay là nó trở thành V11 như ban đầu khi mua máy?

ăc..ăc máy mình củng bị y như bạn.tối wa vưa up lên v21 bằng *#0000# up xong hý hửng dùng xem sao thì bị phát hiện lổi hệ thống. sáng nay lên định hỏi anh em cách khắc phục thì gặp ngay topic của bạn đang hý hửng ...thì:(.chẳng lẽ không có cách nào ngoaiif flash lại sao

TruongHan

Super V.I.P
ăc..ăc máy mình củng bị y như bạn.tối wa vưa up lên v21 bằng *#0000# up xong hý hửng dùng xem sao thì bị phát hiện lổi hệ thống. sáng nay lên định hỏi anh em cách khắc phục thì gặp ngay topic của bạn đang hý hửng ...thì:(.chẳng lẽ không có cách nào ngoaiif flash lại sao

Đương nhiên rồi,lỗi hệ thống là do trong quá trình chạy FW xảy ra lỗi(thường là bị thiếu file khi up FW),format 4 ngón cũng không hết được,Flash lại thôi bạn àh ;)

khà khà :)) báo cáo là sau khi fomat lại máy bằng *#7370# giờ thì con vợ em đã hoàn chỉnh rồi, không lổi lầm gì nữa. raivn thử làm lại mấy lần xem sao

tuancao85

có phải bạn up bằng wifi từ phiên bản 11 lên 21 kô,mình vừa úp và cũng bị như vậy,kô chỉnh đuwocj ngày giờ lun.

h0akh3nh

Hi'x......... mi`nh hom nay cung ket noi WIFI tu v11 len v21 ma bao loi he thong ko chinh duoc ngay gio..........phai lam sao day..?!!!:-??

raivn

Mình đã chỉnh lại đc giờ = cách *#7370# cảm ơn các pác rất nhìu

hongthanh

Tớ là thằng ngu về điện thoại. Nhưng tậu con 5800 về thỉnh thoảng cũng vao PDA xem, thấy bao hay có bản câph nhật rồi flast, cập nhật từ v11 - v20 -v21 lần nào cũng thành công cả.Mà dùng ngon không thấy hỏng hóc gì, nó không dùng được các bạn mua máy khác đi.Hiiiiiiii

h0akh3nh

tai sao nhi.......lieu fomat lai co duoc ko? up tu v11 len v21 xay ra loi nhu tren la vi sao vay? phai lam sao cho het day..........