• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 cập nhật FW v60.0.003

ngoanrazor

Well-Known Member
việt nam đã có rồi nhưng mjh dùng mod delete ota nên up ko đc nhưng check thì đã có

Khoaaaa

Active Member
Bác ngon check thế nào vậy,mà up xong rồi có hack dc cái vụ ko cần cer key với pc ko ta

hotrongbao

các bác bấm *#0000# rồi kiểm tra cập nhật nên dùng wifi nha cập nhật mất có 2 pht1 thôi.

HPTC

Thế FW này là bản Uupdate cuối cùng của 5800 hả các bác
Thế em có nghe là có Anna cho 5800 mà
Buồn quá

Mjnhvu

mình cũng vậy up ko đc.bạn nào up rồi thì search trực tiếp lên cho anh em đi

acura

Cho em Xì pam tý. hôm nay giống ngày 1.4 quá, em chờ từ sáng tới giờ, jaf lại máy để up mà vẫn không thấy.

Mjnhvu

Cho em Xì pam tý. hôm nay giống ngày 1.4 quá, em chờ từ sáng tới giờ, jaf lại máy để up mà vẫn không thấy.
mình cũng vậy bạn ah.nếu đã viết bài thì hướng dẫn rỏ ràng tý đc ko phải úp về fw gốc hay fw nao vậy.mình thấy bạn nào đó nói là đã up đc rồi mà chẵng hướng dẫn gj hết vậy
mình dũng nóng lòng lăm rồi hxx

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
đây là ảnh check trên máy mih nhưng mih up ko đc do xài mod fota nó xung đột gì đó

acura

Hic thế là mình jaf lại bản 52.0.101 của ý giờ không thể hạ được nữa làm sao mà up được hả bạn Ngoanrazor?

minhtri9798

sau khi down firmw qua OTA nó báo là phiên bản k phù hơp hình như do mình đang xài v52.0.007 nó k cho up lên v60.0.003 phải đợi bản v60.0.007 mới up đc