• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 cập nhật FW v60.0.003

kitafung

Đã ad tiếng việt thành công, Nhưng không hiển thị 100% tiếng việt và Brows bị lỗi. :<

lee111

Bản FW Rus đó có tiếng Anh không nhỉ? hum có tiếng Việt cũng đc, miễn là có FW mới để FL thui >..<

vanman2307

fw v52.0.007 tiếng việt thì update lên v60 thì nó vẫn tiếng việt thôi. Có gì mà phải add. Fw mới ứng dụng Tìm tốt hơn đó. Gõ 1 phần của số đt thì nó hiện tên và tin nhắn, cuộc gọi liên quan đến ng đó. Ko có home screen mới

sang80

fw v52.0.007 tiếng việt thì update lên v60 thì nó vẫn tiếng việt thôi. Có gì mà phải add. Fw mới ứng dụng Tìm tốt hơn đó. Gõ 1 phần của số đt thì nó hiện tên và tin nhắn, cuộc gọi liên quan đến ng đó. Ko có home screen mới
tui có 2dt 1 cái fw 52.0.007 viet nam 1 cái fw châu âu cái việt nam úp ko được còn cái châu âu úp được nha

lechinh

máy mình sau khi được Hack thì vẫn dùng bản V51 ko tài nào up lên V52 được và bây h cũng ko up lên được V60 lun. vẫn dùng bản V51. Ai biết tai sao ko . Xin giúp đỡ.

vanman2307

mình ko biết. Nhưng mình đang sử dụng fw gốc. Còn tại sao đt bên Châu Âu up đc mà VN ko up đc thì mình ko biết. Bạn nào ko up đc thì cứ format đt rồi update thử

lccong

mới up qua OTA bằng 3g sáng nay, chạy mượt, có cách mở khoá trượt mới bằng cách nhấn nút home sẽ hiển thị thanh trượt ngang và giờ, tình duyệt mới chạy nhanh và mượt hơn (mình sài phiên bản tiếng việt nhé)

haunterno1

Xài thử Ver 60 của bình 24 thấy có những điểm khác biệt:
+nghe nhạc trực tuyến trên nhaccuatui.com nhưng trên zing.mp3 thì chưa được
+ Không update nokia music player 15.2 được --> không hiển thị lời bài hát
+ tốc độ mượt hơn hẳn (so với lúc xài bản cook C6 V.40), trình xem ảnh với video tốt hơn
+ Ovi map không update được
Mới test mấy cái đó à

D

dailetgo

Guest
mình up đươc rồi đúng là tuyệt vời

jamebond1999

Những máy nào đã cài ovimap 3.6 thì file update chỉ có 5.4 mb thôi. Còn muốn có sẵn bản 3.6 thì 4mat máy lại hết rồi mới up.

Khoaaaa

Active Member
Nếu bây giờ dow fw 101 của ý về chạy,rồi check thì có ko các bác,và có thì trong fw có tiếng anh ko

acura

Nếu bây giờ dow fw 101 của ý về chạy,rồi check thì có ko các bác,và có thì trong fw có tiếng anh ko
Không có đâu bạn ạ, bạn Dow bản của Nga về cài đặt rồi Flash thôi, vẫn có tiếng Anh để sử dụng bạn ạ

luyenlove82

fw 60 nay của 5800 mình mong chờ từ lâu. Browser v7.3.1.33 duyệt wet nhanh và nghe được nhạc trực tuyến, cảm ứng nhạy hơn ...

luyenlove82

fw 60 nầy của 5800 mình mong chờ từ lâu. Browser v7.3.1.33 duyệt wet nhanh và nghe được nhạc trực tuyến, cảm ứng nhạy hơn ...
chỉ cần vào cập nhật phần mềm cập nhật bằng wifi hay 3g rất nhanh.:|

kitafung

Hic topic đang hot để ở đây sợ bị ế nên mới xin chuyển qua bên kia tạm vài hôm đợi nguội nguội rồi chuyển sang đây mà... :<

Khoaaaa

Active Member
Ko sao anh ơi,em lưu bookmark ròi,hihi,vậy là trên navi có rồi hà anh kita,anh add pack hack vào dc ko,hay đang fá đó

doremon199393

sao em cập nhật nó báo máy chủ không trả lời, dùng chương trình cập nhật phần mềm trong máy thì tìm dc nhưng hok down về được

hunter_dimond

hừm, mình xài v52.0.007 (đã hack). Check update thì thấy có v60.0.003 mà down về xong up lên ko đc :(( nó báo là kko tương thích với máy :)) chán quá