• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 fw v40.0.001?

Status
Không mở trả lời sau này.

alphablue90

Nokia 5800 fw v40.0.001, em thấy các cái này rộ lên ở các diễn đàn nước ngoài, không biết có thật không, và cũng chẳng biết bao h nó ra, cải tiến cũng chưa thấy gì cả, đưa ra cho các bác thảo luận vậy, nhờ mod nếu 2pic này ế ẩm quá thì del dùm em nhé:D

Inuyasha1987

Làm sao ra 4.0 nhanh thế đc, bét cũng fải cuối năm chứ, nếu mà vừa mới ra 3.0 đc 1 tí lại có 4.0 ngay thì chất lượng có lẽ ko đảm bảo nên có vẻ thông tin có fw 4.0 chưa đáng tin lắm

panrai

Super V.I.P
có fw 31 thì mình còn thấy,chứ fw này tôi tin tôi chết liền topic sẽ đóng sau vài giờ nhé

mucelago

Active Member
có fw 31 thì mình còn thấy,chứ fw này tôi tin tôi chết liền topic sẽ đóng sau vài giờ nhé

Bạn có thông tin gì về FW 31 không nhỉ ? phải chăng FW31 là cái FW được nhắc đến ( nghe đồn là sẽ phát hành sau khi 5530 lên kệ ) là bổ sung Kinetic scrolling và Homescreen mới cho 5800 ?

bosscarrot

Tin đồn thì cũng là tin đồn, chưa ai biết chắc đc. Mấy trươc v30 cũng vậy còn gì. Phần mềm thì do nhà sản xuất đưa ra. Họ làm thì mấy hồi, họ đã có hướng rồi còn gì

jackpham

Vẫn chưa có hình ảnh gì chứng thực về fw này. Theo mình thấy những fw của các dòng nokia khác thường thì nó phát triển đến fw 30, 31, hoặc 32 là ngừng phát triển. Không biết 5800 có được ngoại lệ phát triển lên đến fw40 không đây??? S60v5 bây giờ có quá nhiều rồi, chỉ có 5800 thôi mà ra đủ dòng 5800, 5800i, 5800 navi rồi 5530, 5230, N97, N97mini. Chắc là Nokia lo phát triển fw mới cho các dòng máy mới, 5800 bị bỏ rơi rồi.

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
em thì xem đi xem lại nhiều lần thì thấy FW 31 chắc nay may sẽ có thôi anh còn FW40 thì ko dám nghĩ đến :D

Johnny2907

help me

cho hỏi có ai xài 5800 mà bị những lỗi này ko?Máy mình nghe nhạc loa ngoài thì nghe đc chút xíu là nó kêu tinnnnnnnnnnnnn rồi đứng máy,còn tai nghe thì bị khởi động lại máy hoài luôn,xài máy cái ứng dụng là cái màn hình bị nhòe màu rồi trắng bóc,tử khởi động lại lun,chán quá mua đc có 2 tuần mà bị hư vậy rồi :( ai bít cách sữa mấy cái lỗi đó giúp mình với nha

Status
Không mở trả lời sau này.