• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 RM-356 V60 STEALTH ^ RELOADED

simhoang

ai thử chết độ 3G ở bàn CFW này chưa? sao máy minh k thấy sóng 3G mặc dù máy bên cạnh vẫn có

khoa1989

ai thử chết độ 3G ở bàn CFW này chưa? sao máy minh k thấy sóng 3G mặc dù máy bên cạnh vẫn có
mình vẫn dùng 3g mà bạn kiểm tra lại xem ..vào cài đặt >>kết nối >>viettel>>chọn lại mạng xem

bộ pack để làm cho tất cả các icon trong bản này hoạt động như trong hình các bạn download về rồi cài đặt lên là các icon không còn bị lỗi nữa nhé
TẢI
cai click nay sao e zo ma tai kho khan qua, bac cho click nao de tai di. thanh lam. muk cai camera gio wa, khi nao chup cung fai cai dat lai

mình thấy bình thường mà bạn

Last edited by a moderator:

hieuyeu1234

có 1 số game nó cài thẳng vào máy mà ko thèm hỏi mình chọn bộ nhớ máy hay bộ nhớ thẻ luôn..:(( làm quốc dàn game cái còn 5MB bộ nhớ máy..
với cái OLA lúc chát phải bấm thêm cái ô chát r bấm thêm lần nửa mới hiện bàn phím lên :( rườm rà thêm làm chát lâu nửa ...

khoa1989

có 1 số game nó cài thẳng vào máy mà ko thèm hỏi mình chọn bộ nhớ máy hay bộ nhớ thẻ luôn..:(( làm quốc dàn game cái còn 5MB bộ nhớ máy..
với cái OLA lúc chát phải bấm thêm cái ô chát r bấm thêm lần nửa mới hiện bàn phím lên :( rườm rà thêm làm chát lâu nửa ...
khi cài đặt game java nó có hiện bảng thông báo chi tiết phần mềm bạn chọn click bào chữ XEM CHI TIẾt xé hiện ra ổ C hay E để cài vào nhé
bạn vào quản lý ứng dụng...tìm đến pm ola >>tuỳ chọn>>cài đặt ứng dụng>>chọn bàn phím ảo bật nó lên

01239508793minh

==! sao chu? topig ko cha? loi cau hoi cua menh vay?

hjx các lỗi nhận thấy : 1- không kết nối được TV

2-kết nối PC stuite ko nhận và đọc dc dữ liệu

3- ovi store không truy cập dc
.....................
mình rất kết giao diện cua fw này mong các bac fix nhanh cho thank :)

khoa1989

==! sao chu? topig ko cha? loi cau hoi cua menh vay?

hjx các lỗi nhận thấy : 1- không kết nối được TV

2-kết nối PC stuite ko nhận và đọc dc dữ liệu

3- ovi store không truy cập dc
.....................
mình rất kết giao diện cua fw này mong các bac fix nhanh cho thank :)

mình vẫn dùng đc bạn ah
kết nối pc vẫn đc mà bạn.mình dũng có thấy sao đâu bạn kiểm tra lại máy xem...và cũng chẳng thấy ai nói như bạn cả
ovi thì bạn tải bản mới về cài vào là dùng đc mà.

01239508793minh

hjx minh cai xong bi loi nhu vay` ban cho minh cai link tai ban ovi moi nhat dc ko ?
mình vẫn dùng đc bạn ah
kết nối pc vẫn đc mà bạn.mình dũng có thấy sao đâu bạn kiểm tra lại máy xem...và cũng chẳng thấy ai nói như bạn cả
ovi thì bạn tải bản mới về cài vào là dùng đc mà.

hieuyeu1234

khi cài đặt game java nó có hiện bảng thông báo chi tiết phần mềm bạn chọn click bào chữ XEM CHI TIẾt xé hiện ra ổ C hay E để cài vào nhé
bạn vào quản lý ứng dụng...tìm đến pm ola >>tuỳ chọn>>cài đặt ứng dụng>>chọn bàn phím ảo bật nó lên

ko đc bạn ơi.nó cài game thẳng vào bộ nhớ máy ..chỉ có vài game cài đc bộ nhớ thẻ thôi ! OLA mình bậ trò chơi - t bàn phím điều hướng rồi.nhưng nó vô dụng ko bấm đc. ..mình Jaf bản # rồi. dù sao củng tk's bạn ^^! có thems này mình xin nhe>:)

khoa1989

ko đc bạn ơi.nó cài game thẳng vào bộ nhớ máy ..chỉ có vài game cài đc bộ nhớ thẻ thôi ! OLA mình bậ trò chơi - t bàn phím điều hướng rồi.nhưng nó vô dụng ko bấm đc. ..mình Jaf bản # rồi. dù sao củng tk's bạn ^^! có thems này mình xin nhe>:)

không biết bạn thế nào chứ mình vẫn cài ok trên thẻ nhớ mà

nhocviphpv

bản fw có 1 lỗi rất lớn khoa à,game tiếng trunp đc vh + crack thj k ck0j đk,rõ ràng bản fw trc mình vân play đc game guny của tàu khựa nkưng h k play đk,luc mở ra thì vào đên phần menu là đơ và đen màn hình,

khoa1989

bản fw có 1 lỗi rất lớn khoa à,game tiếng trunp đc vh + crack thj k ck0j đk,rõ ràng bản fw trc mình vân play đc game guny của tàu khựa nkưng h k play đk,luc mở ra thì vào đên phần menu là đơ và đen màn hình,

sắp tới sẽ cho ra bản mới .bạn chờ nhé

nhocviphpv

cám ơn khoa mình sẽ chờ bạn,bản này b kết hợp adroid+iphone thì tốt.fix lỗi kia nữa la ok