• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Nokia 5800 XP} FW 52.0.101 base on N97Mini v30 release............

annton

Link download TRIAL 1:

Change Logs:

New, faster version of the web browser, including web search integrated into the web address field, and support for multiple windows
New, quicker and easier chat and mail applications
Updated Music player with folder playlists and lyrics support
New emoticons and smileys in text and multimedia messages
Performance and usability improvements
Ovi Contacts removed
Fully hacked CFW

Screenshot:

Chỉnh sửa cuối:

nokia6686

Đồng chí này thoắt ẩn thoắt hiện tung CFW khó lường ghê :D Dù sao cũng thanks :D

khoa1989

lại thêm một sự lựa trọn cho anh em.ủng hộ bạn.bản firmware nhìn rất ok
hy vọng nó sẽ tốt

anhtuandinhthu

vậy thì bạn chờ bản HD 2 & HD 2[S] của mình nhé

ối trời ơi lại HD nữa kìa nghe nói đình đám 1 Vùng tại hạ thật là khâm phục >:)>:) vẫn đang dùng bản Beta của pro nè :D ko biết bản HD 2 này có bằng ko nhanh em đợi ;;);;)

hoangphonghd

ối trời ơi lại HD nữa kìa nghe nói đình đám 1 Vùng tại hạ thật là khâm phục >:)>:) vẫn đang dùng bản Beta của pro nè :D ko biết bản HD 2 này có bằng ko nhanh em đợi ;;);;)

hihi HD 2 sau khi lấy đc em 5k8 về thì mình sẽ gửi cho 1 vài ae test hộ, còn chính thức ra mắt sẽ là HD 2 :D

_GD_

sao lâu quá mà chưa có link down vậy bạn?sốt cả ruột.nhanh nhanh đi pro ơi

vophiho1986

úp phụ 1 cái cho [pro] dưa linkdown lên sớm sớm nè .dể cho ae thưởng thức

p/s : men mới gia nhập nè các bác ơi.cần sự giúp dở của các bác nhiều [thank all]

Hikira

mới có Trail àh @_@ đợi bản end flash 1 lần luôn,nhìn cũng kết nhưng phải waiting....ngại flash :D