• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nokia 5800 XpressMusic] v52.0.101 ft v40.0.021 with Full Anna Icons

annton

ko hiểu sao mình rename rofs để dùng với core v52.0.007 rồi đem jaf mà sau flash nhấn nút nguồn thì máy rung, dãy đành đạch hoài. Tháo pin ra lăp lại nhấn nút nguồn lại vẫn vậy??? Có ai bị trường hợp như mình kô? Mới jaf lại bản cũ sài đỡ hic..

ặc bạn down cả core của mình nhé! những máy đã up lên 52.0.101 không downgrade xuống V52.0.007 cũng như dùng core 52.0.007 được nhé

thanhluan_phuyen

symbols đó pro,mod thêm vào bản này y' a.

Bản này đã có Emoticons thì cái symbols hình như là bị lỗi bạn ak.chỉ được 2 trang thôi.
Chủ 2pic có thể tách lấy cái mod emoticons ra riêng được hông?

p/s:mad:annton: Nếu bạn ra bản fix thì bạn chỉnh lại luon ở HS thay "Menu" bằng "Danh bạ" luôn nha bạn

thanhluan_phuyen

Mới jaf xong bản này thấy còn một số lỗi như:
- Phím xpress bả phải khởi động lại mới dùng được
-biểu tượng my nokia trong ứng dụng kích vào vẫn không có tác dụng gì
- Bạn nhớ cho thêm cái ứng dụng "cảm biến xoay" vào luôn nha.
Vẫn đang test ...........
Hy vọng bản fjx sẽ sớm ra mắt mọi người nha.

7534286

Qwerty tiếng việt bị lỗi àh bạn??????

NguyenDuyThanh

1 CFW modder mới của diễn đàn và 1 firmware mới tăng thêm sự lựa chọn cho mọi người.

Nhưng theo mình bạn nên để phần hình ảnh trong thẻ SPOILER để mọi người có thể thảo luận dễ dàng hơn khi vào topic (ko phải kéo #1 khá dài xuống).

acura

Có lỗi khi dùng camera quay, bấm vào để quay thì tự nhiên màn hình đen thui rồi hiện ra chữ nokia trắng trên nền phông đen rồi khởi động lại máy bạn annton ơi.

annton

Có lỗi khi dùng camera quay, bấm vào để quay thì tự nhiên màn hình đen thui rồi hiện ra chữ nokia trắng trên nền phông đen rồi khởi động lại máy bạn annton ơi.

bạn xoá hết file Resoure, private......trên thẻ nhớ và JAF lại nhé! Máy mình hoàn toàn bình thường! Vẫn đang test!

annton

cái qwerty tiếng việt vẫn chưa hết lỗi hả bạn

Mình nghĩ qwerty mặc định xung đột với cái gì đấy! Bạn dùng swipe keyboard đi! Mình thấy phần mềm đó good mà

runsuno

Mình nghĩ qwerty mặc định xung đột với cái gì đấy! Bạn dùng swipe keyboard đi! Mình thấy phần mềm đó good mà

tại thấy bàn phím mới này nhìn cũng hay hay nên muốn xai :D