• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

h3ll

JackPham: Để các bạn không tranh luận có hay không về fw này. Mình khẳng định FW (RM-356) V30.0.010 đã chính thức có mặt tại Việt Nam. Các bạn nào muốn update có thể đem lên Nokia Care Việt Nam để họ up. Khi nào có thể up bằng NSU hoặc OTA hoặc JAF mình sẽ thông báo cập nhật thêm vào

@nientrung + h3ll : Jack cám ơn các bạn đã chụp giúp 1 số hình

Last edited by a moderator:
K

knight1112

Guest
Híc ! Có ai confirm dùm em cái thông tin này với ! Để em cho ra Care up

tkyenbai

bạn làm ơn chụp cái ảnh lên cho mọi người kiểm chứng được không ? fw 30 là firmware mới nhất ( theo bạn :)) )

hongthanh

Mình vừa kiểm tra trên Navifirm chưa có bản nào của V30.0.010. Lần sau bạn không có gì để chứng minh thì đừng có lập Topic vậy.

Kojiro

Super V.I.P
Mình vừa kiểm tra trên Navifirm chưa có bản nào của V30.0.010. Lần sau bạn không có gì để chứng minh thì đừng có lập Topic vậy.

Search trên mạng thấy có đến 31 :-??

Bình tĩnh vì navifirm cũng ko cập nhật tức thời đâu.

Tác giả cho cái ảnh màn hình nhé, chưa hack được thì sign rồi cài, chụp làm chứng cho anh em nha.

Hoden

Super V.I.P
tôi đang cập nhật navifrim chưa có bản nào như chũ topic nêu trên.mình đang rất cần bản mới nè.chưa có đâu bạn

h3ll

em hok bik cách up ảnh lên.Mod nào hướng dẫn em đi em up lên cho mấy anh coi

TruongHan

Super V.I.P
chủ topic không nói là đang xài máy gì,5800 àh?:|
Mình check các kiểu vẫn không thấy,OTA,NSU,Navifrim,search product code châu âu cũng không thấy.FW 31 chắc chắn là fake rồi,FW 30 thì có thể có :-??

TruongHan

Super V.I.P
hờ,bạn lấy máy chụp hình hay điện thoại khác chụp rõ nét 1 chút rồi up lên xem cũng được,chủ yếu cho anh em xem cái FW trong máy của bạn mà :D

thong1260

lấy cái gì đó chụp hình được thì chụp đại đi bác , miễn sao có hình chứng minh được rồi.

hongthanh

Topic cố gắng lên, làm mọi người thất vọng là có người chửi thầm đó :)):)):)). Nếu như mà có v30 thật thì dân công nghệ, dân mạng đã đồn ầm lên rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.