• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenji1992

Topic cố gắng lên, làm mọi người thất vọng là có người chửi thầm đó :)):)):)). Nếu như mà có v30 thật thì dân công nghệ, dân mạng đã đồn ầm lên rồi.

ở đâu mà vào sìpam vậy trời , đừng dập tắt hy vọng chứ .;).. chú này nói khó đỡ thật 8-|

h3ll

Last edited by a moderator:
ac, đúng vậy rùi, hum bũa trong topic thao luan 5800 cung có một bác up hình fw này cho xem rùi. Mún bít thực hư thế nào anh em ta kéo lên care cho chắc ăn

h3ll

em hok bik cách post hình .em bó tay.hok lẽ em rãnh đi spam tùm lum để làm ji`?? :-??

5800vinhung

bó chiều, kiểu như thỉnh thoảng làm một phát cho nó rôm. vì 5800 bây h chỉ có ROOM là hot nhất thôi, chán chẳng buồn chết

ypmv2

chính xác là tấm ảnh của FW 30 thật . nhưng khó tin thật .:-??

kidkylin

kiếm đi kiếm lại, kiếm tới kiếm lui, kiếm rồi lại kiếm........... mà chả thấy tăm hơi FW v30 nào cho 5800 cả :(

P.s: phải chăng V30.0.010 là độc quyền của Nokia Care Việt Nam :-??

kidkylin

Bro nào đã cầm trên tay được chú dế 5800 up FW v30.0.010 thì cho ít hình + trải niệm đi :)

jackpham

mấy anh cho em hỏi cái này.hôm wa em ra Care sửa cái loa.sửa xong em về thấy bản FW V30.0.010 ???trước đó em đã up lên V20 rồi.cho em hỏi FW V30.0.010 là cũ hay mới vậy??:(

Bạn sửa loa ở care Hà Nội hay TPHCM? Còn anh em nào mang ra care nữa thì kiểm tra lại FW máy mình xem có gì mới không?

TruongHan

Super V.I.P
Xác thực với mọi người là FW 30 đã có,ai muốn up thì có thể mang lên Care nhé =D>

pduyvu

Mình hỏi tư vấn của nokia care thì họ nói chưa có. Vậy các bạn xác nhận có rồi thì vui lòng chỉ giúp đến nokia care nào để up được. Thanks.

Status
Không mở trả lời sau này.