• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Mình hỏi tư vấn của nokia care thì họ nói chưa có. Vậy các bạn xác nhận có rồi thì vui lòng chỉ giúp đến nokia care nào để up được. Thanks.

Bạn ở đâu?Mình quen người trong Care ở phan đăng lưu HCM,điện thoại lên báo đã có FW 30,các bạn điện thoại lên Care xem nhé :)

nientrung

Bro nào đã cầm trên tay được chú dế 5800 up FW v30.0.010 thì cho ít hình + trải niệm đi :)

Mình có post hình fw30 rồi mà. Xoay màn hình nhanh hơn, bấm chọn chủ đề nào cũng nhanh hơn so với fw cũ.

h3ll

em ra Care ở Nguyễn Văn Luông Q6 TPHCM đó mấy anh. V30 hình như em thấy nhanh hơn V20 chút ít.với lại xoay cũng lẹ hơn V20 nữa

anhky

OH la la. Nếu thật sự có thì sớm muộn gì cũng có thôi mà, việc gì phải gặp chứ mấy bạn. :))

ypmv2

Bạn ở đâu?Mình quen người trong Care ở phan đăng lưu HCM,điện thoại lên báo đã có FW 30,các bạn điện thoại lên Care xem nhé :)

bạn truonghan đâu rồi ??? nhờ người bạn trong Care đó PM cho FW 30 này để chia sẻ anh em đi .

K

knight1112

Guest
Thật là bó tay ! Sock quá, chết đây, tự dưng có luôn FW mới là seo

TruongHan

Super V.I.P
bạn truonghan đâu rồi ??? nhờ người bạn trong Care đó PM cho FW 30 này để chia sẻ anh em đi .

ack,gì chứ cái này thua,quen thôi chứ có phải người của Care đâu bạn,thậm chí người trong Care còn không thể share FW chuẩn ra ngoài đó :|

vinhloc01811

ack,gì chứ cái này thua,quen thôi chứ có phải người của Care đâu bạn,thậm chí người trong Care còn không thể share FW chuẩn ra ngoài đó :|

Vậy bạn hỏi người bạn bên care xem khi nào chúng ta có thể up trên mạng được vậy?:-?

TruongHan

Super V.I.P
Hiện tại đã có chủ topic làm chuột bạch rồi,cứ để bác ấy trải nghiệm xem thế nào,mình quan tâm đến cảm ứng,âm thanh và chất lượng camera hơn
Mình nghĩ FW 30 sẽ sớm public cho anh em up,không việc gì phải vội,giờ up chắc phải sign phần mềm cài,không hack được

dxpro1991

Đợi khi nào có thì tự up luôn, giờ mang ra care mắc công mà lại chưa hack hay sign phần mềm đc nữa mà :))

langthang0402

mấy pro cho em hỏi, up len fư v30 thì có hết cái zụ sọc màn hình hok?????. máy em bị lỗi đó mà sữa hok đc

nientrung

Đợi khi nào có thì tự up luôn, giờ mang ra care mắc công mà lại chưa hack hay sign phần mềm đc nữa mà :))

Mình up lên fw 30 rồi, dùng hac của fw 21 vẫn dùng tốt không sao cả. Mà hình như nghe nhạc loa ngoài đỡ hơn so với fw 21 đó:))

taolahoan

hix nghe các bác nói mà thích T_T nhà xa care hem úp được . có anh nào pro up = jar và hướng đẫn cách up fw mới ko hix hix

dxpro1991

Mình up lên fw 30 rồi, dùng hac của fw 21 vẫn dùng tốt không sao cả. Mà hình như nghe nhạc loa ngoài đỡ hơn so với fw 21 đó:))

Bác lên care up rồi àh, tốn tiền hem, nó có giữ máy lại hem, để em còn biết mà đi up :D

congkaka

hic hic nhà xa tỉnh lẻ không mang ra care được nên thôi tiện thể ngồi chờ đến khi nào các bác có hướng dẫn Up lên =Jaf trên Forum thì đành ở nhà chịu khó lên mạng xem các bác phản ánh FW mới này thế nào hic hic hic :| :( :((

Status
Không mở trả lời sau này.