• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

nientrung

Bác lên care up rồi àh, tốn tiền hem, nó có giữ máy lại hem, để em còn biết mà đi up :D[/QUOT

Hôm trước máy tắt nguồn nên mình đem lên NC cho nó coi. Nó giữ lại 1 ngày rồi trả lại cho mình. Máy còn trong thời hạn bảo hành mà làm sao tốn tiền được:p. Bác cứ đem ra NC đi, nó làm cũng nhanh mà.

Kenji1992

mới gọi cho 2 cái nokia care ở đà nẵng , người ta bảo chưa có fw mới chỉ có cái fw 21 là mới thôi . vậy là pác chủ topic là con chuột bạch cho họ thí nghiệm rồi

duongminhhien

Tình hình vẫn là tình hình, chủ topic không post hình để xác minh.... chứng tỏa FW (RM-356) V30.0.010 là FW (RM-356) V30.0.010 của Photoshop >:)

Kenji1992

Tình hình vẫn là tình hình, chủ topic không post hình để xác minh.... chứng tỏa FW (RM-356) V30.0.010 là FW (RM-356) V30.0.010 của Photoshop >:)

cũng chưa chắc đâu bạn àh . từ từ xem thử sao . hình là do bạn ấy hok biết post nên nhờ pác jack post giùm đó mà

nientrung

Tình hình vẫn là tình hình, chủ topic không post hình để xác minh.... chứng tỏa FW (RM-356) V30.0.010 là FW (RM-356) V30.0.010 của Photoshop >

Sao bạn không qua bên thảo luận nokia 5800 mình có post hình lên trên đó mà. Còn bạn không tin thì cứ đem ra NC nó up fw 30 cho:)):)):))

nientrung

mới gọi cho 2 cái nokia care ở đà nẵng , người ta bảo chưa có fw mới chỉ có cái fw 21 là mới thôi . vậy là pác chủ topic là con chuột bạch cho họ thí nghiệm rồi

Để tối nay về nhà mình up hình cho các bro chiêm ngưỡng nhé.=))

h3ll

tối em post đoạn clip em quay cho các bác xem.để mất công mấy bác nói em dùng fotoshop hoài:-??

tuanbs

Có v30 rồi các bạn ơi. Bữa mới vào diễn đàn này up lên v21 ai dè ra Nokia Care đã có v30 rồi, không biết bản v22 tới v29 mặt mũi ra sao nữa.
À mà nếu có bạn nào đi bảo hành thì tránh xa Nokia Care ở đường Phan Đăng Lưu nha. Tại bữa máy mình hở vỏ lại đó cho nó sửa, sửa sao mà ko được lại còn bị hở góc kế bên nữa. Còn bị nó dụ là vài tháng sẽ có phụ kiện thay cho hết hở vỏ. 3 tháng quay lại thì nó nói là không sửa được lỗi hở máy. Lại Nokia Care ở Điện Biên Phủ thì chỗ này sửa lại được 2 khe đó. Giờ mình ko còn thấy khe hở trong máy nữa cảm thấy thích cái máy này hơn rồi=D>

kaizvn

Có v30 rồi các bạn ơi. Bữa mới vào diễn đàn này up lên v21 ai dè ra Nokia Care đã có v30 rồi, không biết bản v22 tới v29 mặt mũi ra sao nữa.
À mà nếu có bạn nào đi bảo hành thì tránh xa Nokia Care ở đường Phan Đăng Lưu nha. Tại bữa máy mình hở vỏ lại đó cho nó sửa, sửa sao mà ko được lại còn bị hở góc kế bên nữa. Còn bị nó dụ là vài tháng sẽ có phụ kiện thay cho hết hở vỏ. 3 tháng quay lại thì nó nói là không sửa được lỗi hở máy. Lại Nokia Care ở Điện Biên Phủ thì chỗ này sửa lại được 2 khe đó. Giờ mình ko còn thấy khe hở trong máy nữa cảm thấy thích cái máy này hơn rồi=D>
cái khe ở góc trên bên phải hả bro? đem đi đâu sửa được vậy để mình bưng đến đó :|....

tadyluu

đem ra care kêu nó up có đợi lâu kô vậy, chứ như hồi bữa đi bh cái loa thoại tới chiều mới lấy làm kô ai liên lạc đc hết, ai đi up rùi thì nói cho mình bít với để còn up fw mới nữa

Status
Không mở trả lời sau này.