• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM FW (RM-356) v30.0.010

Status
Không mở trả lời sau này.

sirate

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device i will post images to prove that it 's true ... I have upgraded my firmware v30.0.010 at dien bien phu st.

Last edited by a moderator:

anhky

Cứ từ từ mà chờ, ngày co 24h mà ^.^. ngày zo PDA hơn 10 lần, hi

jackpham

Các bạn dùng Best Screen Snap để chụp hình cho anh em xem rõ hơn nhé!
Dùng máy chụp hình chụp lại thì sẽ không rõ bằng
Download

Vào trang này upload hình lên
http://imageshack.us/

Chỉnh sửa cuối:

maximux3000

v30 là wá mới roầi đó , để bắt chước đem care coi thử coi lên đc v30 ko hen, đùa thôi hihi

nientrung

Các bạn dùng Best Screen Snap để chụp hình cho anh em xem rõ hơn nhé!
Dùng máy chụp hình chụp lại thì sẽ không rõ bằng
Download

Vào trang này upload hình lên
http://imageshack.us/

Mình post ảnh fw30 bằng pm best Screen Snap của Jackpham gởi. Mình cũng cài pm smartphoneware.best.profile chưa unsign nhưng cũng cài được đó. Post hình nhưng file nặng quá nên mình nén lại. AE coi hình thông cảm nhé.

Kenji1992

Mình post ảnh fw30 bằng pm best Screen Snap của Jackpham gởi. Mình cũng cài pm smartphoneware.best.profile chưa unsign nhưng cũng cài được đó. Post hình nhưng file nặng quá nên mình nén lại. AE coi hình thông cảm nhé.

bạn có thể chụp vài bức ảnh khác bằng ngôn ngữ tiếng việt hok .

nientrung

Có lẽ là vẫn hack được với file fw21. Các bạn an tâm khi cài phần mềm unsign rồi nhé!

Mình dùng MCleaner vẫn tốt Jack ơi, nhưng không có key. Jack có cho mình nhé. Sorry các mod vì hỏi không đúng chỗ nhé.

thanhvu10272

Có lẽ là vẫn hack được với file fw21. Các bạn an tâm khi cài phần mềm unsign rồi nhé!

Có bác nào hack fw30 chưa, lúc còn fw 20 mình hack 2 lần không được nên đêm ra Nokia car chạy lại fw lên 30 nên bây giờ sợ lắm.

h3ll

đây vài tấm hình em chụp từ ScreenSnap đây mời các bác coi để mấy bác cứ nghu Photoshop hoài

pekhang

Mình đem ra care up FW có cần mang theo Nokia Pass ko ?
Nếu N5800 của mình là hàng xách tay thì mình có dc nó up ko nhỉ?

anhky

Thất vọng vô cùng, cứ tưởng FW của 5800 cải thiện nhiều lắm, ai ngờ chẳng có gi cả, lun cả cái home green giống 5530 cũng ko có :((

Status
Không mở trả lời sau này.