• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

dxpro1991

Đợi bản cook v50 rồi up luôn vậy, vẫn còn lưu luyến mấy cái effect theme của mấy bản cook v40 quá =))

o0Bdra0o

Hix đang dùng cook thích tự nhiên tò mò, chuyển sang dùng fw này chỉ có KS là thích còn hem có tiếng Việt bùn quá. Tại bác jackpham giới thiệu cả đấy:((

Có thể can thiệp ngôn ngữ được không các Pro. Dù gì cũng lâu lâu kô Flash, flash cái cho nhớ. Dù là bản cook cũng được dùng tạm hihi....

panrai

Super V.I.P
Có thể can thiệp ngôn ngữ được không các Pro. Dù gì cũng lâu lâu kô Flash, flash cái cho nhớ. Dù là bản cook cũng được dùng tạm hihi....

can hiệp đi em lấy FW của NN 40 chép vào nhé,cjo7i đi có gì chạy lại từ đầu:p

panrai

Super V.I.P
Em thử nghe bác panrai sui dại cái xem. Dùng tiếng anh chán quá

FW nầy là cook lại thôi mhe1 em ko biết có làm trong bộ gối NN ko nếu ko hợp coi chừng nó del nhé em,tìm hiểu kỹ kỹ cái nhé

o0Bdra0o

Báo cáo! Em can thiệp ngôn ngữ song thì máy đơ luôn khởi động không thấy nhúc nhích gì nữa :-??

chetvislo1

sax
em update = nokia softwave update thì \vẫn là 40.0 c5 mà
ai biết up FW 50 làm sao chỉ e zới

M

mousekid989

Guest
Nghi ngờ FW này quá. Ngày FW là ngày 23-3-2010 mà máy thằng đó lại là 01-03-2010.

o0Bdra0o

Các bạn đừng nên up vội, mình up rùi không có tiếng Việt đâu cứ chờ 1 thời gian nữa xem thông tin chính xác đã

o0Bdra0o

Bạn download fw của bác jackpham đính kèm bên trên rồi cài đặt vài dùng Jaf hoặc Phoenix up lên thui. Cách up bằng Jaf và Phoenix bạn tham khảo ở topic bên ngoài nhé

o0Bdra0o

Ừ dùng tạm vậy lúc nãy mình định change sang tiếng Việt nhưng bị dead phone lại phải up lại, thôi dùng tạm tiếng anh vậy

chetvislo1

ai cho mình cài link hướng dẫn up FW này = cách của mấy bạn up với :(
ngocchiennv+o0Bdra0o up FW = gì vậy
phoen hay = JAF
chỉ chi tiết hay đưa link với :(

Medkid

Note: Not yet hackalbe...have to wait..
thấy thằng ravish_919 nó bảo thế
@all: cũng theo nó quảng cáo thì có thể update qua NSU và OTA thì khả năng hàng Zin cao :D , tuy nhiên check hoài của VN chưa thấy update

Status
Không mở trả lời sau này.