• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

jackpham

Bạn nào muốn sử dụng đồng thời 2 home screen thì cài file Vodafone và OrangeHomeScreen_Tonado.sis nhé!

Các theme mình sử dụng bên topic theme cho S60v5 đều có hết.

anh7donco

Cho mình hỏi chút:

Máy mình lúc trước dùng JAF để up FW 31.0.008 đồng thời can thiệp giao diện Orange 30.0.011.

Bây giờ mình muốn up lên FW 31.0.101 như ở trên bằng WIFI để khỏi cài lại chương trình. Nhưng khi mình bấm *#0000# rồi Check for Updates thì nó báo là "Không có phiên bản mới".

Có cách nào up bằng WIFI đối với máy của mình không? Hay lại phải up bằng JAF?

Cám ơn nhiều!

jackpham

Bạn nên dùng JAF hoặc Phoenix up fw gốc của Vietnam lấy từ Navifirm xuống đi. Bây giờ đã có 7 Home Screen cho 5800 đều có thể can thiệp sau hết rồi. Mình sẽ hướng dẫn cụ thể sau.

seaholland

sau 1 hồi tích cực vọc FW con 5800 . Giờ em nó đã lên đường . Bất nguồn lên em nó chỉ run 1 cái rùi thui . Đã up lại 2 3 lần rùi , vẫn thế :(
AE xem hình bên dưới nhé

LeMyChinh

trước bạn dùng FW 30 hay 31.bạn flast lai fw 31 là được thôi mình nghĩ bạn đã Downgrade fw máy bạn chứ ko phải up FW nên nó mới như vậy bạn thử cách mình nói xem sao chú ý dòng mình đánh dấu trong hình chỉnh thành 31 chứ ko phải để ở 30 như bạn để:D

anh7donco

Làm sao cài được 7 cái Home Screen vào chung được vậy bạn?
Mình chỉ down được cái Orange + Vodafone thôi.
Mình không thấy file cài mấy cái Home Screen kia?

Status
Không mở trả lời sau này.