• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM (RM-356) v31.0.101 Home Screen Orange+Vodafone

Status
Không mở trả lời sau này.

dxpro1991

Thế này là thế nào nhỉ, down về từ NAVIFIRM thì đc 121MB y, cop vào đúng đường dẫn mà lúc JAF chạy nó lại báo ko tìm thấy :-??

Anther1991

Bạn nào đã dùng phiên bản navi vui lòng cho mình hỏi phiên bản này chơi nhạc có hay bằng phiên bản XM ko?

takeocat

bạn ơi mình mới xài 5800 thôi và mình cũng vừa up lên v31 mà mình lại mún có cái giao diện oran quá.bây h mình chỉ việc tải giao diện đó về và cài bằng pm jar là được hả bạn mong được bạn hồi âm sớm và hd dẫn cho mình thanks:)

bosscarrot

bạn ơi mình mới xài 5800 thôi và mình cũng vừa up lên v31 mà mình lại mún có cái giao diện oran quá.bây h mình chỉ việc tải giao diện đó về và cài bằng pm jar là được hả bạn mong được bạn hồi âm sớm và hd dẫn cho mình thanks:)

OK! Bạn cứ tải về rồi flash bình thường thôi. Về huwongs dẫn thì bạn tìm trong diễn đàn có đó. Nhưng chỉ flash bằng fw v31 thôi nhé.

anhky

Mình cụng bị giống dxpro1991, ko hiểu sao nữa, thử mấy bãn FW rồi vận bị như thế. Bạn nào chỉ mình v ới

hidenman

Nếu down trên NaviFirm thì phải để ở đg dẫn là

C:\Program Files (x86)\Nokia\Phoenix\Products\RM-356 (đối với 64bit)
C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356 (đối với 32bit)

Còn 5800 Navi và XM đều như nhau chỉ khác là Navi có thêm bộ đồ treo lên xe và Nokia Map Lifetime. Về chất lượng âm nhạc, tốc độ, cảm ứng là như nhau

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
Bn wa box ứg dụng mà down gjao djện orange về kàj dzô khỏi flash j kả!

Anther1991

Mình cụng bị giống dxpro1991, ko hiểu sao nữa, thử mấy bãn FW rồi vận bị như thế. Bạn nào chỉ mình v ới
Bạn thử cách này xem, xóa đi cái thư mục RM-356. Sau đó tải 1 file firmware .exe cài vào máy rồi thử xem jaf có nhận ko. Nếu nhận thì xóa hết file trong RM-356 và chép 7 file của firmware cần cài vào (nếu file .exe đó là của firmware cũ). Nếu ko nhận thì tui ko bít làm sao nữa!!!!! :(

dxpro1991

Down cái FW Vietnam từ NAVIFIRM JAF nó ko nhận, down tiếp cái APAC về, nó cũng ko nhận luôn :(

anhky

Down cái FW Vietnam từ NAVIFIRM JAF nó ko nhận, down tiếp cái APAC về, nó cũng ko nhận luôn :(

Có phải máy bạn mới cài lại Win ko? PC mình lúc trước flash ngon lành, mới cài Win lại flash giờ nó ko nhận file luôn.

Sao ko có ai hêt zậy nè

Last edited by a moderator:

gialng83

home scren của codafone cai ko dc

sao minh cai home scren của ỏange thì ok nhưng cài home scren của vodafone thì nó báo là lỗi cập nhật vây?
pro nao chỉ giúp với............

d3ad

sao minh cai home scren của ỏange thì ok nhưng cài home scren của vodafone thì nó báo là lỗi cập nhật vây?
pro nao chỉ giúp với............

bạn phải xóa cái orange thì mới cài đc vodaphone

ducthang

làm thế nào để màn hình chính VODA chi hiện 3 biểu tượng vậy?:-/

changkjn

Bác Jack kiếm đâu quả theme ở cái ảnh vodafone đẹp thế! cho mình xin với...!!!

Status
Không mở trả lời sau này.