• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Beta Labs Nokia Photo Browser v0.9.4 S60v3 Việt hóa!

Caominh171

Thank bác !Bản này như bác giới thiệu thì có chức năng trình diễn nhưng sao e ko thấy đâu nhỉ? Tìm cả nãy giờ mà ko thấy. Hjx
Posted via Mobile Device

Chài ui, trình diễn là lúc mở pm, các ảnh load nhanh, lướt mượt, đó là khả năng trình diễn của pm rồi đó :D

Nynk_102

Chài ui, trình diễn là lúc mở pm, các ảnh load nhanh, lướt mượt, đó là khả năng trình diễn của pm rồi đó :D
Vâng ? Ra là thế, công nhận nhanh hơn thật anh ah, nhưng em tưởng nó trình diễn slide show dc. Hjx. Tiện thể cho e hỏi có pm nào hỗ trợ slideshow như n73, n82 ko anh , từ lúc chuyển sang 6220c này mất hẳn chức năng đó. Thank anh !
Posted via Mobile Device

q630666

Bản mới này load cực nhanh.Mình thích cái pm này nhưng mà bản trc không tài nào load đc.Bản này chuẩn rồi.hHEHE

kh0c

Theo các bác thì cái này với cái Image Change cái nào hay hơn. Hình như cái IM xoay mượt hơn, nhưng lúc tìm ảnh nhìn xấu quá.Nó xếp sát vào nhau@@

beckham772

ẹ61i khong xài dc hả bác,nó báo là FEATURE NOT SUPPORTED vậy bây giờ làm như thế nào đây bác

Chỉnh sửa cuối:

mycatnd

Chán nhỉ N73 tớ cũng báo FEATURE NOT SUPPORTED nghĩa là "tính năng không hỗ trợ" chắc đi kiếm pm khác thui!

tiephien1

sao mình cài vào rồi nhưng khi ấn vào icon thì nó chớp 1 cái rồi out luôn vậy nhỉ?