• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia bubbles

hiepsinight

beta labs đã gỡ xuống soft này rồi , mình sẽ cập nhật sớm nhất :D

các bác có thể xem video minh họa
[video=youtube;RSRuY_9ZMsY]http://www.youtube.com/watch?v=RSRuY_9ZMsY[/video]
thấy hay các bác thanks nhiều nhiều nha :D

Chỉnh sửa cuối:

taolahoan

cái này dùng hay thật
nhưng cho mình hỏi chút muốn xóa nó đi thì làm ntn :-?? . vì cài ra nó không có icon

hiepsinight

cái này dùng hay thật
nhưng cho mình hỏi chút muốn xóa nó đi thì làm ntn :-?? . vì cài ra nó không có icon

bác vào setting-> application manager mà xóa , mà dùng hay sao lại xóa thế , àh mà lúc cài xong nó có cài cho bác ứng dụng qtviewer ko ?

minhhoang1989

bản này lúc trước mình cài rồi có cả ứng dụng qtviewer nhưng xoá không được ức wá.

taolahoan

bác vào setting-> application manager mà xóa , mà dùng hay sao lại xóa thế , àh mà lúc cài xong nó có cài cho bác ứng dụng qtviewer ko ?

mình chỉ hỏi để biết thôi chứ không có ý định xóa :D
cài xong nà nó có thêm mục QT bạn ạ mà cái này hình như của meego thì phải :-?

hiepsinight

uh QT là ứng dụng viết cho cả symbian và meego mà các bác xài có tốn pin ko , mình mới cài chiều nay chưa bik nữa :D

hoangphuong285

Cài cái này nó không có icon nha bạn .... C7 , C6-01 mình ko có . Nhưng test good trên N8 . Khóa máy và nhấn nút menu bạn sẽ thấy tác dụng của PM

hiepsinight

Cài cái này nó không có icon nha bạn .... C7 , C6-01 mình ko có . Nhưng test good trên N8 . Khóa máy và nhấn nút menu bạn sẽ thấy tác dụng của PM

cái này hỗ trợ tốt cho các máy symbian 3 , mình chỉ băn khoăn là nó có tốn pin hay ko thôi :D

hiepsinight

sao mình vào ovi store ko dc nhỉ , trên nokia beta labs một số bạn cũng bảo ko chạy dc :-/

crazyfan

Vẫn sử dụng được Ovi Store, mình chỉ thấy tốn pin hơn và chiếm dụng 1 dung lượng Ram đáng kể

hoangphuong285

sao mình vào ovi store ko dc nhỉ , trên nokia beta labs một số bạn cũng bảo ko chạy dc :-/

Không hề bị xung đột với ovi store đâu bạn, thử xóa pm này đi xem có vào ovi store được không. Nếu có xung đột thì chắc là xung đột với các pm khóa máy thui. PM này không hack , không signer vẫn cài và sử dụng bình thường. Bạn nên xóa đi, cài lại xem, chủ thớt mà lại gặp rắc rối với pm của mình là không được đâu . Hihi

hiepsinight

do bạn cài font chữ nên ko vào được đó

vậy bác có font chữ nào giống font chữ mặc định mà sử dụng dc ovi store ko , tại mình cần đổi font dể sử dụng ttpod mà chỉ thích mỗi font mặc định thôi :D

giangvungtau

vậy bác có font chữ nào giống font chữ mặc định mà sử dụng dc ovi store ko , tại mình cần đổi font dể sử dụng ttpod mà chỉ thích mỗi font mặc định thôi :D

bạn xóa font bạn cài đi là được rồi mà bạn;;)

giangvungtau

uh thì xóa font lại ko sử dụng dc ttpod nên mình đang chờ bác nào có cái font hỗ trợ cả ovi store và ttpod :D

vậy là bạn đang xài bản TTpod việt hóa hả.mình xài nó nhưng font chữ vẫn hiện bình thường mà bạn.ngôn ngữ tiếng việt đầy đủ mà.mình ko dùng font nào hết.mình dùng mặc định luôn