• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia bubbles

hiepsinight

Go to Settings -> Application manager -> Installed apps
Long-press on Bubblelock (or Nokia Bubbles) from the list and select Uninstall
Install qtdowngrade.sis to C:/Phone Memory (Important to install to correct drive!)
Go to application grid and select Options -> Organise.
Long-press on QtExamples folder and select Delete.
Go to Settings -> Application manager -> Installed apps
Long-press on qtdowngrade from the list and select Uninstall
Reboot
làm theo cách này nha bạn , tg đối dễ hiểu mình khỏi dịch nha :D

uhm để mình flash lại fw 013.016 no hack xem có chạy đc ko. Flash thêm file hack của bạn gì đó post mà cài 1 số app vẫn báo "chứng chỉ bị lỗi..." :-s
bác ấy vừa up lại file hack , chắc file trước bị lỗi chưa hack dc , bạn thử down va flash lại xem http://www.pdaviet.net/showthread.php?118793-Tổng-hợp-File-hack-các-dòng-Symbian-3/page4

Chỉnh sửa cuối:

minhhoang2311

sao minh cai dat roi , no keu thanh cong roi ma` sao ko thay cai ung dung no nam o dau het vay ,.. vay lam sao dung dc , co ai chi minh voi hem

hiepsinight

cái này ko có icon bạn , khóa phím ấn menu sẽ thấy tác dụng của chương trình

taolahoan

hình như bản này hết beta rồi phải không bác
mà sao mình cài bản mới vào không được nhì . nó báo không thể cài dặt hix hix

Chỉnh sửa cuối:

hiepsinight

hình như bản này hết beta rồi phải không bác
mà sao mình cài bản mới vào không được nhì . nó báo không thể cài dặt hix hix

bác thử gỡ bản cũ ra rồi cài lại xem , mình cũng gỡ bản cũ ra trước rồi mới cài lại chứ ko cài đè nên ko rõ

taolahoan

bác thử gỡ bản cũ ra rồi cài lại xem , mình cũng gỡ bản cũ ra trước rồi mới cài lại chứ ko cài đè nên ko rõ

gỡ bản cũ là gỡ từng bong bóng ra 1 hay gỡ ntn bạn . vì cái này khi cài ra nà nó thành từng phân riêng biệt .
mình gỡ từng cái ra cài lại thì được nhưng ko thấy có rì khác với bản đầu tiên :-??

hiepsinight

gỡ bản cũ là gỡ từng bong bóng ra 1 hay gỡ ntn bạn . vì cái này khi cài ra nà nó thành từng phân riêng biệt .
mình gỡ từng cái ra cài lại thì được nhưng ko thấy có rì khác với bản đầu tiên :-??
bản cũ thì xóa mỗi cài bubbles lock là nó xóa hết mấy phần kia , còn bản mới muốn gỡ , gỡ cái nokia bubbles , cái này có lẽ cải tiến độ tương thích và pin , để giảm tải xung đột , trên nokia labs nó kêu nên sử dụng bản mới , mà bản cũ nó đã báo ko cho down nữa chắc có lỗi jì đó nghiêm trọng . Nói chung dùng bản mới vẫn tốt hơn nhỉ :D

golddragon2310

Mình vào 2 link trên down mà toàn bị báo 404:page not found k bạn à :( k hiểu sao nữa!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

À,hóa ra ngta gỡ bỏ là vì có lỗi gì ấy, bảo mình chờ đợi thêm nữa :-<

Chỉnh sửa cuối:

giotlelehong

Hii...em cài trên con n8 chậy rất tất a.Chẳng thấy xung đột với gì cả?Có điều, em mún thêm những hình ảnh em thích vào làm nền thì thêm làm sao a.Mong các anh chỉ giúp.Em nhấn và giữ nền thì chỉ có mấy cái hình nó cho phép mình đánh dấu hay không đánh dấu chọn thui a.

hiepsinight

theo mình nhớ là bỏ hình vào thư mục images/background , bác thử xem thế nào nhé

01699376977

beta labs đã gỡ xuống soft này rồi , mình sẽ cập nhật sớm nhất :D

các bác có thể xem video minh họa
[video=youtube;RSRuY_9ZMsY]http://www.youtube.com/watch?v=RSRuY_9ZMsY[/video]
thấy hay các bác thanks nhiều nhiều nha :D

thích hình cụ thể điện thoại của bác và tự quay hơn....thấy sinh động hơn